Q.5 Trải nghiệm mới mẻ cùng 99

Lượt xem: 730

Drag0n

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/8/23
Chủ đề
1
2
0
TPHCM
0 ₿
Chào anh em , bữa giờ mỏi mệt quá lướt điện thoại phát hiện ra bigbang có em kia ngon lại hợp gu nữa. Chẳng ngần ngại tui phi thẳng con xe qua q5. Vừa đá chống xe có một anh tận tình hướng dẫn lối lên. Sau đó anh tiếp tân chào đón vui vẻ và mời nước tui uống. Nhận xét sơ qua về thái độ của nhân viên ở đây làm mình khá hài lòng. Lễ tân tư vấn các kiểu rồi tui quyết định chọn vé 1tr2, thư giãn vô hạn. Tui muốn thử sức mình xem thế nào.

Ngồi chơi xơi nước một tí anh locker dẫn lên phòng. Có sự khen nhẹ ở đây dành cho csvc của bigbang, không làm mình thất vọng. Thế là tui làm nhè nhẹ cái xông hơi để vơi đi uể oải trong người. Một lúc thì em vào, nhìn sơ qua tấm cửa kính đầy hơi , tui nhìn thấy một tiên nữ mấy ông à , nói điêu làm *** . Haizz nhanh chóng ra gặp thôi. Nói là làm, tui kéo em nhẹ ra sofa ,hỏi thăm thì được biết em xuất thân từ cao nguyên, mới làm được tháng thôi và là đệ tử ruột của 07. Có điềm rùi ,danh sư ắt hẳn xuất cao đồ hic. Tui có hơi hồi hộp một chút vì em 99 này.

Em có 3 vòng tự nhiên chuẩn không chỉnh, đủ làm say mê bất cứ người đàn ông nào. Nói chuyện một hồi, tui rủ em vào tắm. Em tắm rửa sạch sẽ, không chừa ngóc ngách nào trên cơ thể tuu cả. Đặc biệt là em có làm massage mặt cho tui nữa nhé, làm tui tự tin hẳn ra mấy ông ạ kkk. Kế tiếp là màn thủy chiến, em hôn từ trên xuống rồi tới hai đâu ti tui. Em dùng lưỡi đá liên tục nhè nhẹ và rất xoáy, như muốn cuốn phăng đi mọi phiền não suy tư trong tui.Tui đố mấy ông thằng em mấy ông không tỉnh giấc mới lạ. Tui kéo em lại khóa môi em, trao nhau những cái hôn tưởng chỉ trong phim mới có được. Một hồi, em cuối xuống bj tui liên tục. Khó chịu lắm mấy ông ạ, vì trong bồn không quen nên tui khó ra. Em biết ý cứ nhẫn nại bj cho tui. Dưới sự tài tình của em, thằng em tui cũng bị vắt cạn.
Em cho tui nằm nghỉ mệt và trị cho tui bằng bài massage khỏe để tui có thể hồi phục. Những tuyệt chiêu đấm bóp em học được em đều trổ ra hết. Tui thích nhất bài đá nóng của em. Tay em uyển chuyển đưa từng cục đá lăn trên lưng tui từng chút một. Tui cảm nhận được mình khỏe hẳn ra. Nhận xét về khoản massage khỏe này em làm tốt lắm. Tiếp đến là chiến trên phao. Như một thói quen, em kéo tui lại nằm dưới phao. "Ủa, kế tiếp là gì vậy em" tui hỏi. Em trả lời: "Nuru đó anh". Tui không biết nuru là gì nên hỏi em. Em biết ý nên ghé nhẹ lỗ tai tui bảo:" Tí nữa anh sẽ lĩnh ngộ được ngay" , kèm theo tiếng cười damdang. Tiếng cười đó làm tui phải suy nghĩ mấy ông à kkkk. Em đổ dung dịch gì đó lên người tui, rất lạnh nhe mấy ông. Tui vội kéo em xuống để ôm. Hơi ấm của tui và em như hợp vào nhau. Tui ngửi nơi cổ em phát hiện ra mùi hương rất quyến rũ làm thằng em tui không động lòng được mà chào cờ hẳn lên. Em click ti tui, một tay thì vuốt ở dưới. Nhìn đôi bồng đào cùng với cặp nhũ hoa của em cứ nhấp nhô lên rồi xuống.Tui cũng phải động lòng , cộng với chút bản năng của thằng đàn ông. Tui vội kéo em lại gần mình, miệng tui đã chờ sẵn nơi nhũ hoa của em, chỉ cần tới miệng là tui sẽ bú như 1 đứa trẻ khao khát bầu ngực sữa *** đã lâu. Tui bú nơi em một chút , một chút thôi. Tui tự nhủ với lòng như thế. Nhưng sự thật không phải vậy ae à, hành động đó kéo dài khá lâu. Thời gian như ngừng trôi.

Nhịp đập của tui em như cảm nhận được, em trườn v4 từ trên xuống dưới, đi qua bẹn rồi tới chim tui. Em cứ trườn tới trườn lui chỗ nhạy cảm đó làm tui quéo cả người lại. Tui buộc phải lấy sức gồng lại, hai tay thì bóp lấy cặp vú em hòng làm em mất tập trung vào việc ở dưới. Hơi thở của em bắt đầu hỗn hễn và tui cũng vậy. Em bắt đầu rên càng lúc càng nhanh, làm tui khó chịu bứt rứt. Cuối cùng, không chịu được tui đành out một cách sung sướng và mãn nguyện. Nằm nghỉ chút rồi em tắm táp lại cho.

Ps: Ae nào thích gu nhẹ nhàng tình cảm thì nên chọn bé nhé. 3 vòng đều tự nhiên hết là điểm cộng rất lớn từ bé, cho nên ae xài cẩn thận nâng niu giúp tui cái. Chúc ae có buổi trải nghiệm đáng nhớ!

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ