Q.5 Trải nghiệm mới mẻ cùng bé 66

Lượt xem: 594

Danchoi251292

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
16/2/23
Chủ đề
9
9
6
ho chi minh
0 ₿
Đi cũng được 2 tuần rồi, giờ mới review cho bé.
Lần đầu cùng bé 66, nhưng phải nói là phê chữ ê kéo dài.
Chờ đâu đó 5-10p thì có bạn dẫn mình lên phòng, phòng ốc vẫn sạch sẽ như mọi lần. Ô sờ kê.
Ngồi chờ 1 xíu là 1 bé gái nhỏ nhắn xinh xắn bước vào. Ôi bé 66 siêu siêu đỉnh, nói chuyện dễ thương đáng yêu và dâm cực. Vô để đồ là đã bay tới ôm ấp và cứ mờn mờn thằng em của tôi rồi.
Ngồi tám chuyện một hồi thì bắt đâu bé cởi đồ cho mình vô đi xông hơi. Bé ở ngoài bắt đầu mở nhạc mở nước bla bla. Xông hơi 1 lúc xong ra em bắt lầu lấy khăn lau từ đầu tới chân cho mình. Cứ hễ xíu là bóp thằng em mình 1 cái :)) người gì đâu gì kì.
Bé bắt đầu cởi đồ từ từ. Ôi nhìn mà nứng thiệt sự các ông ạ. Phải đánh giá là:
v1 bé này 9/10
V2 ổn áp 9/10
V3 tưng tưng 9/10

Vô bồn bé bắt đầu tắm như mọi lần cạ cự đủ thứ nhem thèm phê tới tận óc. Rồi nhẹ nhà tắm cho thằng em mình nữa. Ra thì 2 đưa ngồi tâm sự một lúc bé dẫn mình tắm, bé gội đầu xong, đổ xà bông vào lưng, cảm giác tê tê ập đến khi bé dùng đường lưỡi liếm láp từ cổ đến tai và tiếp tục màn trườn ngực lê xuống, ta nói bao đã. Hiệp đầu kết thúc bằng màn BJ lút cán. Tắm xong bé ra lau khô cho mình rồi ra nghế sofa ngồi.

Qua giường bé hỏi anh muốn nằm phao hay trên giường, mình làm biếng qua phao thế là hiệp 2 luôn trên giường. Đầu tiên bé bắt đầu massage đầu cho mình, massage khoẻ bé bài bản, rồi đá nóng. Vừa massage cái tay mình lại hư hỏng đi khám phá v4 đầy nước của em. Gì mà vừa massage khoẻ vừa rên không biết :)) nghe thích thật sự các ông nha.

Nứng quá rồi thế là đến màn lâm trận thứ 2 cũng phê chữ ê kéo dài tận ốc. Bắt đầu những pha nuru, liếm cả cơ thể. Vú em cạ từ chân lên cổ đi tới đâu cảm nhận đc sự mềm mại và cứng cứng của đầu ty tới đó. Tê tái lòng người. Xong bắt đầu em lấy v4 đầy nước cạ từ trên xuống dưới rất phê. Xong bắt đầu tới đầu lưỡi của em nó đi hết cơ thể từ từ chậm rãi cảm nhận độ hư hỏng của em nó :))) chết người. Rồi em hôn nhẹ nhàng lên thằng em. Thằng em mình cương cứng ko chịu nỗi. Kỹ năng BJ của em đỉnh caoooo vừa BJ vừa rên làm cảm xúc dáng tràooo sau 1 hồi 2 ae cũng phải gục ngã chào thua với màng CIA ngậm miệng em 73 lần thứ 2

Nằm nghỉ tí, rồi bé tắm lại cho mình rồi hai đứa tâm sự 1 lúc về sự đời rồi mình về.
Về CSVC thì Big Bang số 1 rồi, phòng ốc rộng rãi, thoáng mát, vào là chỉ muốn ở trong đó thôi.
Nói chung là trên cả tuyệt vời và sẽ còn nhiều dịp ghé Big Bang để các be chăm sóc :)))

Mình đi vé 1200k
Tip bé 1200k

Đính kèm

80 KB · Lượt xem: 27

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854