Gò Vấp Trải nghiệm mới tại quán massage gần nhà

Lượt xem: 1,567

kunz256

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/1/24
Chủ đề
1
2
13
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào toàn thể anh em CDMS, em là thành viên mới biết đến massage giờ cũng thành nghiện luôn cmnr :( Đêm hôm ngồi lướt cộng đồng lại thấy ngứa ngáy lại gọi cho các cs quen nhưng các bé ruột của mình đều đang bận hết :( lướt 1 tí thì nhớ có join 1 *** của một quán gần nhà nên mạo muội thử luôn cho nóng. Đó là galaxy chắc những anh em ở GV cũng như ở Phan Huy Ích thì cũng lạ gì. Mình ib hỏi và vào vấn đề luôn là mình thích chuppy và zú bự thì được quán giới thiệu cho số 12, thấy trên hình cũng ngọt nên phi sang thử luôn cho nóng hehe. Do nhà mình sát bên nên phi xe 1p là tới nơi, vừa vào đá chống cái kịch thì có th em locker ra chào cũng như dắt xe cho mình ( +1 điểm ) lên tới quầy lễ tân thì có quản lý nhận ra mình do mình vừa nhắn thì phi tới ngay. Mình chốt luôn em số 12 vì lần đầu đi ở đây và thấy bé nó cũng đúng gout nên chơi luôn. Một hồi sau đang xông hơi thì bé vào gõ cửa phòng xông thì đm ập vào mặt mình là một bé zú bự chuppy đúng gout của mình ( ơn zờiii ) mình chịu kh nổi nữa đi ra luôn thử hàng họ ngay mặc dù mới xông đc có 2-3p vừa bước ra thì bé lau người và kêu mình ngồi xuống ghế đợi xả nước. Trong lúc đợi thì bé có ngồi lên đùi mình để chờ và hỏi han, mình thì cũng trả lời ậm ừ do đang mải mân mê cặp zú của bé : )) hồi sau nước đầy thì bé mời mình vào tắm, đoạn tắm thì cũng như các cơ sở khác nên thôi skip qua luôn lúc thư giãn nha ae. Tắm xong thì bé mời mình ra và lau người cho mình xong nằm lên giường, mình nói thôi bỏ qua ms khoẻ đi vì anh chịu hết nổi rồi ae thông cảm do nãy trong bồn cứ mân mê cặp zú của bé với v4 kh lông đóng gout mình quá nên chịu kh nổi nữa luôn : )) ở phần thư giãn thì bé làm đầy đủ trườn các kiểu đặc biệt là trườn nuru làm cc mình muốn nổ tung cmnl, chịu hết nổi rồi mình kêu bé quay lại 69 xong bú cho mình thì ra trong sung sướng. Bản thân mình chỉ muốn trải nghiệm nên chọn vé 700 (-50%) còn 350 để test thử quán gần nhà thôi nên chỉ đc 1 lần ae nhé. Chốt hạ là bé 12 này vừa mắt với mình cũng như v4 và v1 mọi thứ đều ngon nhé. Có 1 điểm lưu ý là bé có đi nét full lưng nên ae nào kh thích xăm thì lưu ý nhé
Tổng quan về GLX
Csvc: mình thấy còn mới và bồn tắm to này chui vào với 2 em cũng lọt
về bé số 12
V1 to, bóp rất sướng
V2 có lipit, nhưng do gout mình là chuppy nên như v thì nvm
v3 đã là chuppy thì sao kh to đc ae nhỉ
v4 ngọt ngào, wax sạch sẽ, trườn cảm giác muốn nổ cc cmnl
Tổng chi 1050 cho cả tic và tip, mình tip cho bé thêm 100 và 30 cho giữ xe vì trải nghiệm tốt nên cũng kh vấn đề gì hehe
SOS: Tiện thể mình muốn hỏi MOD 1 vấn đề là mình mới biết đến ms từ ngày 19/12 năm ngoái giờ nhưng mình cũng đã trải nghiệm đc kha khá cơ sở cũng như các bé đẹp ở Tân Phú và Gò Vấp rồi thì giờ mình muốn viết 1 post tổng hợp lại cho ae có chỗ vui chơi thì viết vào box nào ạ. Em cảm ơn mọi người đã đọc cũng như là MOD nhé

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Galaxy cảm ơn anh rất nhiều. Chúc anh nhiều sức khoẻ công việc luôn thăng tiến

vmũ hiệmp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
Ui gặp em xong quên lối về rất chiều chuộng bú liếm các kiểu các dv ẻm làm sướng nước nôi ok nha ae thử sẽ biết dc độ dâm của ẻm

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
56
14
0 ₿
Em xinh,dễ thương,vui vẻ,chiều khách,mỏi lần gặp em là tình thần thoải mái hẳn

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
50
21
0 ₿
đi rồi mới biết em là chất gây nghiện, người gì đâu mà dâm khỏi phải nói luôn. em đưa tôi. lên đỉnh trong vòng 1 nốt nhạc

zeus phịch thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
0
44
19
0 ₿
cảm ơn bài review của bác , gu tôi cũng chuppy nghe bác review vậy là tôi yên tâm rồi

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
ngon lành dữ lun bác ơi bác review đúng gu em rồi á bác ơi

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
33
0 ₿
ây chỗ này hôm qua mới đi xong book em 12 mê xĩu luôn đúng gu tui nữa kakaka

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym nhá gặp đc em ktv quá tận tình luôn

Mr.Sungxx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/24
Chủ đề
0
6
0
Gò vấp
0 ₿
Gu bác này giống tui quá,cs cũng gần nhà mà chưa thử lần nào.chắc phải gom lúa đi test sớm mới dc.