Gò Vấp Trải nghiệm mới với a27 hera

Lượt xem: 943

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
222
110
TPHCM
0 ₿
Nhận được code bóng đá trận real chè xanh thì nhanh chóng vào rúp Zalo hera xem ảnh KTV bên hệ thống hera và kết ngay ảnh của bé a27 chốt đơn liền.
Đến giờ hẹn xách con xe lên gặp bé. Tới nơi chẹck code thì gặp được bé quầy hết sức dễ thương. Ngồi uống nước 1 lúc thì được lên phòng. Csvc phòng nhỏ nhưng đầy đủ nhà vệ sinh phòng ướt phòng khô. Xông hơi được 10p thì bé vào. Đập vào mắt mình là cô bé hết sức dễ thương tướng loli mông ra mông ngực ra ngực. Bé lấy khăn lau người sau đó nói chyện xíu rồi vào tắm. Bé tắm kỹ như tắm e bé. Sau đó bé đi đường lưỡi từ trên xuống dưới click ty, đá trứng cút rồi từ từ ngoạm lấy thằng nhỏ rồi nhịp. Mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể e. Cặp ngực săn chắc vừa tay bú bình hết nước chấm. V4 thì khít gọn gàng nước nôi vừa đủ. Nhịp được tầm 10p thì mình cũng out trong sung sướng.
Mass khoẻ. Do bé còn nhỏ nên kỹ thuật cũng ko đc nhiều.
Mass mệt bé thoa dầu rồi bắt đầu trườn thái cặp ngực bé đi rất có cảm giác, vừa trườn vừa đi lưỡi tê hết cả người. Lật lại mặt trước bé cũng trườn từ dưới lên trên click ty chà bướm chịu ko nổi mình kêu bé đổi thế 69 hào non đã hiện ra mình thưởng thức thôi. Bé cũng phối hợp nhịp nhanh dần đều tầm 10 phút chịu ko nổi mình cung out lần 2. Nghĩ chút xíu rồi cùng bé tắm lại xuống quầy làm tô mì trứng rồi về.
Bé quyên sinh năm 2k4 quê cần thơ thích hợp bác nào thích loli
V1 cam việt vừa tay
V2 thon ko có lipit
V3 vỗ đen đét
V4 gọn gàng nước nôi vừa đủ
Tick code bóng đá
Típ 900 bé quầy 1xi
Thanks mod Dory đã tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
2k4 trẻ thế cơ à, chúc mừng bác nha, loli là có người khóai kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,085
553
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé e xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr