Cần Thơ Trải nghiệm newbie tại dubai !

Lượt xem: 3,416

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chào các bác , tôi lại hiện hình r đây !

Dạo này tôi yếu lòng quá các bác ạ , đến dubai kiếm 32 mà lại kẹt phòng , được ông lễ tân tỉ tê về bé mới thế lào mà lại xiêu lòng lên thử luôn.
Mình dây cây cảnh , nói chuyện dịu dàng , mặt xinh hơn ở ipad kekekeke.
Lần này thì tôi ko có xông hơi chung vì đi ngay buổi trưa nóng muốn sảng nên vào tầm được 3' chạy ra r
phần tắm bồn bé hơi yếu kinh nghiệm, bé tắm kỹ thật mà thiếu sự cọ xát B09

Phần khỏe : ổn , lực tay có , làm nhiệt tình,vui vẻ chịu tìm hiểu tâm tư nguyện vọng nhu cầu sinh lí à quên tâm lí nhưng thiếu sự mơn trớn nên ko được kích thích cao độ lẳm.
Phần mệt : đúng là mệt thiệt - có khoảng chậm rãi từ tốn r như lên nhạc dập bass liên tục - cũng đá trứng - xúc bình nhưng như tôi thì bé biết ít bài bên phần này quá ,có góp ý cho bé e xúc bình- a bóp còi thì e phải có âm thanh chứB25Bác nào có trải nghiệm nhớ chỉ thêm .Hơn được chục phút thì lên thiên đàng là lên thiên đàngB15ôm nàng trò chuyện quên thời gian.

Đánh giá chung bé này làm ổn ,người mới làm được như thế cũng là khá so với các bé tôi trải nghiệm ở cơ sở này - bé này đi hướng style tình cảm nhẹ nhàng thì sẽ sớm lên tay như 22 - 08 ( nói đến đây mới nhớ quên hỏi tuổi nhưng bé nó xinh thiệt nha mấy bác- nó lại hợp lí cho mấy bác thích face xinh B05)
Thông tin bé đây : 79 v1 căng tròn hệ cam - v2 eo thon gọn no lipit - v3 và v4 để cho các bác khám phá riêng B32
Ra về trong suy nghĩ mình đổi style lúc nào vậy ta .từ BDSM về gu bánh trôi nước r
Tic : vấn như cũ, vé onsen giảm 500 - tip hẳn 900 khích lệ tinh thần người mới
Mong lần sau ghé lại bé sẽ lột xác hóa thánh nữ cầm ciu .

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
413
0 ₿
Dạ , cảm ơn huynh đã phản hồi và góp ý ạ !yociexp66

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
bác bẻ cua khét vậy B34

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đa tạ bác đã khen - đây là động lực để cố gắng viết bài cho anh em tham khảo B39

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
kkk đa tạ triển đại hiệp - nghe nói @Ngũ Phát 92 gu mặn lắm - tối ngày gạ ae trên này đấu kiếm suốt

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cha chả. Tên này ko tự lượng sức, đã xấu mà còn xa, đã sida còn xông pha hiến máu. Nhan sắc có hạn mà thủ đoạn vô biên. Dụ dỗ locker, lễ tân DBCT ko đc qua chèo kéo ae dđB67B67

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
@Ciu cute cho bác tò mò vậy á , trải nghiệm thực tế hơn bác ạ , số đo trên ipad để tham khảo thôi chứ không chính xác hoàn toàn đâu