Q.1 Trải nghiệm nhẹ nhàng cùng em 109.

Lượt xem: 431

antony

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
3
8
12
0 ₿
Lâu lâu lấn sân qua bộ môn vuốt lướt mà xui sao đang tham khảo thì thấy có chỗ bên Tân Bình gần nên book rồi ghé thử cảm giác nó ntn.
Vị trí cứ theo địa chỉ là tới, cơ sở hơi nhỏ tý bù lại vừa vào là có bv trong xe xong lại báo tên rồi ngồi tý lên phòng. Lội bộ lên lầu 2 hay 3 gì đó bước vào phòng thấy rất thích, 1 cái giường và nguyên cái phòng, thoang thoản mùi hương tinh dầu rất đúng chất spa. Nhược điểm là phòng này tui phải ra tắm bên ngoài họ phát cho cái khăn như cái mền để quấn. Xong vào tui đi suất 60ph thấy bé đấm tý rồi vuốt , nhưng cảm giác nó không như mấy bác mô tả là phê . Tui cứ cảm giác như đang lấy tay chà chà người rồi lâu lâu ấn ấn mấy cái, xong lật ngữa lại cũng vậy và kết thúc khá ức chế là sục và sục cuối cùng cũng bắn được tý, xong tắm rửa đi xuống. Tic tip có giảm giờ vàng còn 400k thấy cũng kg đặc sắc, ktv kg tươi. Thôi ra cafe ngồi tán dóc mấy em đến tầm 2h tui chuyển hướng qua dubai thư giản .
Vẫn là chân ái cơ sở này, vừa tới đá chống phi thẳng lên phòng chờ nghe bé lễ tân giới thiệu còn 6 số do đi ngay lúc có khách đoàn, nhưng vẫn còn phòng tui chọn bé 109 nhìn khá là bốc hehe.
Lên phòng xông hơi rồi em cũng vào, gặp em mà chỉ sau vài câu xã giao tui chỉ nghỉ một đều là ước gì gặp em sớm hơn. Em có cách nói chuyện nhẹ nhàng đến lúc ngồi tâm sự với em tui thấy còn thích hơn cả đi spa hồi sáng. Em tạo tui cứ đi theo từng cơn cảm xúc nhẹ nhàng . Hai đứa vào tắm cho nhau tui như thả hồn theo cảm giác của em, em tắm gội xong bắt đầu hôn nhẹ lên ngực rồi từ từ lướt xuống bj tui một hồi sau đó tắm rửa lại đưa tui lên giường. Màn khởi động nhẹ của em tui thấy cứ như bị hớp hồn.
Massage khỏe em đấm bóp khá ổn, có cả đá nóng em chà nữa nó đã người. em làm bài khỏe lâu nha, tui cảm thấy rất thoải mái khi em đấm rồi xoa xong ấn các kiểu.
Massage mệt phần chính em vẫn theo phòng cách nhẹ nhàng, em đổ dầu nuru và dùng cặp ngực em trườn lên làm tui tê tê người , em đi đường lưỡi êm cực kỳ tui thích quá lật lại ôm em, em trườn lên đưa cặp ngực cho tui được bb , tay bóp miệng bú đã thiệt. hàng thiệt nên hem sợ bể hehe. xong em bắt đầu trườn xuống bj cho từng đợt từng đợt nhẹ nhẹ mà sao tui lại thấy kích thích cực nhiều, thằng nhóc nó chào cờ cứng ngắc và bắn pháo bông cứ như mới lần đầu tiền trong tuần được bắn. Không thể tả nỏi cái cảm giác sướng thế này . Vẫn chưa xong, em vắt sạch sẽ rồi để tui nằm nghỉ em xoa bóp cho tui , nói chuyện tâm sự làm tui thêm phần thoải mái đầu óc. Rồi tui quên luôn thời gian đến lúc có cuộc điện thoại thì mới phát hiện ra hết giờ . Thời gian bên em sao nhanh quá, thôi ra em tắm lại rồi xuống cùng em . Ra về mà lòng cứ phơi phới .
Vài cảm nhận về em 109. cao tầm m6 làn da bánh mật nhé.
V1 real sờ bóp thoải mái
V2 thon ôm như cả 2 thật vừa vặn
V3 to à, bóp đã .
V4 nước nôi đủ dùng do tui chưa biết kích thích nhiều chỉ sờ vào thôi.
Thiệt hai như cũ vé onsen 1 tip em 1tr cho sự hài lòng.

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,278
1,864
31
0 ₿
Chốt lại sau khi đọc bài của bác thì Massage vẫn là chân ái :2onion18:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
243
2,154
1,594
0 ₿
Mở bài hơi lòng vòng nha, anyway chúc mừng ông ngon chim

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng huynh đã có một buổi trải nghiệm tuyệt vời và thăng hoa cùng bé cưng 109, chúc huynh ngày đầu tuần thật vui vẻ và may mắn ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ khi nào rảnh anh trai mình ghé bên em trải nghiệm thử bé cưng 109 nhé anh:2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

sa ngộ tịnh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
4
48
20
0 ₿
mừng chủ thớt ngon trym bé này nhẹ nhàng tình cảm mà được ý khách quá trời