Phú Nhuận Trải nghiệm nhiều cảm xúc tại Meliaaaa

Lượt xem: 13,404

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
quá rõ ràng trong bài viết đấy bác, nhận tiền PR rồi lùa gà về cơ sở đó, anh em sụp ầm ầm đấy, một nick cũng thuộc dạng có uy tín vậy mà cũng làm được. Sợ Thật

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
nhân viên cơ sở cũng nói lực phạm ăn tiền để review là hiểu rồi, đọc các bài thấy có mùi pr ẩn rồi. Có biến nhắn là tào lao nhất, tự nhiên lại đi tâu với mấy em ktv, chắc muốn lấy tiếng

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Đúng thanh niên số hưởng, vừa được sướng vừa được tiền và được ae phong làm idol săn đón :))). Sau vụ này mấy bro cẩn thận hơn nhé. Nói thiệt vụ bác Lực này làm vậy tội cho mấy e và cơ sơ thiệt. Thời buổi kinh tế đã khó khăn làm sao cho đàng hoàng tử tế chút, đằng này còn ăn đến mức độ như zay thì ko còn gì để nói nữa.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,530
1,228
31
0 ₿
Ngon hơn chạy grab nhiều, quá cám dỗ tôi gì ko thử, mà làm vậy tiền nhiều nhưng lương tâm chắc cũng....chậc chậc... à mà thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: The Hulk

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
88
83
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
tui đi matxa toàn dấu, có mấy em hỏi sao anh biết chỗ này thì cứ nói chạy ngang thấy đẹp nên ghé. Còn cơ sở nào có liên kết với diễn đàn thì hãy nói đọc trên diễn đàn. Mấy cha mà lấy mác diễn đàn này nọ chủ yếu dựt le, với hù dọa mấy em tiếp viên để có thêm này kia ngoài menu. Như dụ em Linh bên Thảo Mộc là sục cặc cho ổng, rồi bị cơ sở đuổi luôn đó, dù trong menu ko có. Tiền thì đéo trả thêm, mà muốn làm ông cố nội ngta.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Thấy vậy thôi chứ Tàn nghĩ hok đc nhiu đâu Súng... hay để Tàn làm cho... kéo 1 dàn hùng hậu qua :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Còn 1,2 thằng hợp tác với bác này. Vì thấy bác này đăng lên là 1,2 ngày có thằng vào vào cmt mới đi về đúng như bác ấy nói. Mà ae khác đi liền ko dc như vậy??? Mà cs nào cũng vậy.

• Like

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Chắc mấy thẳng đó trốn rồi, biến căng quá làm gì dám ngoi lên. Có thể mấy thằng đó tôn thằng kia làm idol cũng cùng 1 bọn, đi về thằng tung thằng hứng thằng chuẩn bị chuồng thì sẽ lùa gà dc thôi...

• Like
Điểm cảm xúc: Xà lách

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Nó ko trốn đâu vì nó đâu phải người đăng bài đâu mà trốn

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Lực phạm bị ban nick rồi à các bác? Từ lâu mình đã thấy có vấn đề. Có lần minh review một cơ sở kia không đúng ý các bài PR trước. Lực vào yêu cầu mình "phải' thế này, thế kia... hài thật!

• Wow

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,530
1,228
31
0 ₿
Trời nghe drama quá dị, tiền ít đòi hít của thơm, ko hít được thì chơi dơ sao, gì kỳ vại?

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,530
1,228
31
0 ₿
Chúng ta nép mình 1 bên thui Tàn , làm vậy tội mấy bé và cơ sở khó xử khi phải đứng giữa hàng real và hàng pha-ke. Ah hihihi, hãy để thời gian trả lời:cuteonion4:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,530
1,228
31
0 ₿
Ko nên bảo các bác ấy lùa gà vì làm vậy chẳng khác nào nhận mình là gà. Phải nói là lùa Công, lùa Phượng :ami-(10):