Tân Bình Mỹ nhân Trải nghiệm như ý cùng bé an.

Lượt xem: 1,502

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Chào ae.
Dịp lễ vừa r 1/9 cũng khá là rảnh cũng buồn trong người nên tìm nơi tâm sự, lấy máy và gọi bé ốc đặt lịch trước. Đúng giờ hẹn 1h chiều mình chạy qua cs. Vào lễ tân báo có hẹn trước r bay thẳng lên phòng lun. Do mình tới sớm nên bé chưa tới, vào xông hới đã đời thì khoảng 15p sau bé gõ cửa vào.

Cảm nhận ban đầu: giao tiếp rất cưởi mở tạo thiện cảm tốt, về ngoại hình các vòng thì mình thấy đã có nhiều bài viết r nên mình k đề cập.

Bé cởi đồ xong tiến lại mình hỏi mình thích loại nào? Nhanh mạnh, bạo, hay nhẹ nhàng tình cảm như người yêu? Nghe xong cảm giác rất gợi tình lun. Tất nhiên kiểu mình là thích nhẹ nhàng như người yêu r. R bé dắt mình vào bồn tắm đúng như lời bé nói, vào rất nhẹ nhàng nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa, hôn môi như người yêu, xong lại rà khắp cơ thể mình từ từ, rồi BJ rất nhẹ nhàng làm cho mình phê gần ra thì bé dừng lại, rồi ra lấy khăn lâu khô lên giường tiếp tục chiến đấu làm qua lại 1 hồi quay lai 69 v4 nước ra nhiều quá làm mình xém ngộp lun. Chiến đấu đủ kiểu cũng tầm 1 tiếng thì mình cũng chịu hết nổi mà bắn ra lun.

Xong qua bồn tắm rửa lại sạch sẽ, bé cũng qua phục vụ mình từng chút nhỏ, công nhận bé này rất cưng chiều khách lun, xong r quay lại giường bé masa cho mình. Masa khoẻ: kỹ năng rất tốt tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, sang masa mệt: thì phải nói sướng từ ngón chân lên đầu lun. Sau 1 hổi masa thì thằng nhỏ mình cũng dựng lên lại kêu bé dừng lại và chiến đấu tiếp h2. Sau 1 hồi thì mình cũng đầu hàng.

Xong thì cũng sắp hết giờ nhưng mà bé k hối thúc mình. Mà ngồi lại tâm sự chút đánh giá cao chỗ này. Qua tắm lại bé tắm lại cũng rất kĩ, xong qua thay đồ cho mình luôn phải nói là chiều hết nước lun, tuy là vài chi tiết nhỏ thôi nhưng mà cũng khiến mình cảm thấy rất hài lòng.

Ra về xuống gặp bé lễ tân vẫn câu hỏi cũ bé phục vụ có tốt không anh. Cũng k quên dặn nhớ viết bài nha a.
Thiệt hại : tic 1200 tip 1500
Ktv 12 bé an
V1 v2 v3 v4 đã có nhiều người review trước. Thấy y như z.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ e cảm ơn a nhiều hi vong đuọc phục vụ a lâu dài ạ

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Off chỗ này on chỗ khác... hay ntn ah?? Hy vọng gặp lại e 1 lần nữa.