Q.1 Camapro Trải nghiệm rất phê với bé 99 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,088

Nokhongyeudau48

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
5
29
6
0 ₿
May mắn trúng code lần 2 mà bận bịu quá nên để sát giờ hết hạn mới đi, mình chưa ghé qua CS lần nào nên là quyết định đi random luôn. Mình có gọi đặt phòng trước nửa tiếng sẽ qua tới. Tới nơi mình show code rồi chốt bé 99 luôn. Thế là có phòng và lên ngay, tranh thủ lúc xông hơi thì mình lướt diễn đàn xem mấy bài về bé 99 thì cũng khá nhiều, bài nào cũng khen là thấy vô mánh rồi. Được 10p bé bước vào thì hỡi ôi xinh vl, mặt bé cười rất duyên nhé, không phải dạng hot girl nhưng có nét xinh xắn đáng yêu., nói chuyện giọng miền tây ngọt xớt. 2 đứa trò chuyện với nhau một hồi rồi bắt đầu khám phá nhau. V1 bé có qua chỉnh sửa nhưng chất lượng rất tốt, bóp mềm và êm, thêm phần tha thu ở phía dưới của bé làm mình thêm kích thích nữa.

Bé mời mình vào tắm, bé gội đầu, tắm rửa, kì cọ thằng nhỏ kỹ càng và một xíu mơn trớn rất đã. Mình phê lắm nhưng bé dừng lại kêu để dành lát nữa kẻo uổng phí, hihi, bé có khen mình cu to nữa nên khoái bé rồi nha.

Tới phần khỏe mình có hỏi bé biết bẻ khớp, cổ, lưng, cột sống đồ không thì bé kêu bé biết làm hết, đúng gu mình luôn, đa số mình đi matxa mấy bé không dám bẻ do sợ, tại bé nói bé có làm bên khỏe thuần trước đây rồi. Bé chà đá nóng, bấm huyệt, làm giãn cơ, matxa đầu, bẻ khớp cổ, đắp thảo dược các kiểu con đà điểu rất phê luôn, mình mém ngủ quên mất.

Tầm hơn 45 phút rồi tới màn mệt, bé bắt đầu đổ dầu nuru và trườn thái, nuru, bé chơi gáy cổ và lỗ tai của mình làm mình rùng cả người, thế là thằng cu nó nhổng lên cấn quá nên mình xin phép được quay lại. Bé tiếp tục chà v4 lên đùi, lên tay mình và kêu mình xoa hột soàng của bé. Phấn khích quá mình kêu chiến thôi em, bé quay lại tư thế 69 và 2 đứa bắt đầu làm nhau sướng, nước bé ra như suối và mình húp lấy húp để, sinh lý mình khá trâu bò nên bé phải ngụp lặn tầm 13-15p gì đó mình mới out, ra xong bé đuối luôn, kêu anh không phải dạng vừa đâu nha , hí hí.

Cuối cùng 2 đứa cùng tắm lại, ăn trái cây, uống miếng nước rồi ra về. Rất mong sẽ gặp lại bé 99

Đánh giá : Face 8/10 : xinh, Hậu Giang chính gốc
v1 : 7/10
v2: 9/10
v3: 9/10
v4: 8/10

Tic: Free
Tip: 9 xị

• Like
Điểm cảm xúc: Mi Mi and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
chúc mừng anh @Nokhongyeudau48 đã đồng hành cùng chương trình và trải nghiệm đầy cảm xúc cùng bé

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
99 cũng kỳ cựu ở dubai tân định, kỹ thuật tốt cả khỏe lẫn mệt. chúc mừng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Mi Mi

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và xin được chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 99. Chúc anh cuối tuần nhiều niềm vui và Mi Mi mong sẽ được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa.

Beneli

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/9/15
Chủ đề
1
169
65
36
0 ₿
Random mà được ngay bé hot còn được code . Mừng bác ngon trym :2onion18: