Bình Tân Trải nghiệm ruby, gặp 68 windy, tê tái....

Lượt xem: 833

Robinsonsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/22
Chủ đề
1
26
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tuần trước mấy anh em có đi trải nghiệm ruby mới khai trương. Hình như nứng sớm, đi sớm nên mấy ẻm chưa hồi phục công lực nên cơ sở yếu cầu chi viện từ windy qua. Xông hơi xong thì em tới, đập vào mắt là cô nàng có thân hình nóng bỏng, mông to, cong vút, da dẻ mịn màng, vui vẻ. Lúc ngồi chờ khô mồ hôi đi tắm thì 2 anh em nc, ôm ấp sờ mó như kiểu tình nhân ấy . Xong rồi đi tắm, đùa giỡn, làm tình trong bồn, xém out. Phần mátxa khỏe em làm đủ bài, đủ lực. Qua phần mátxa mệt thì em đưa tôi đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khác, đi ms cũng nhiều mà hiếm thấy em ktv nào làm tình nhiệt và tận tình như vậy. Ẻm đi đường lưỡi từ đầu tới chân, nằm sấp rồi tới nằm ngửa, bú liếm ko chừa chỗ nào , kèm theo nhiều tư thế mới lạ.vậy là mọi người đủ hiểu rồi chứ gì? 100% làm miệng lưỡi chứ ko có làm tay nha. Xong còn nằm ôm ấp, tâm sự kiểu đúng như người yêu 1 hồi mới kết thúc.Mọi người muốn trải nghiệm làm tình độc, lạ thì hãy yêu cầu em nó đi cho biết. 68 windy! Hẹn sẽ gặp lại em.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn còn đang dạo trung tâm vài ngày... sắp tới Tàn cũng ra gặp bé ah bác... 14km :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Robinsonsg

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn anh đã tin tưởng ủng hộ Ruby... Sự hài lòng của anh là niềm vui và động lực để ruby tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Chúc Anh nhiều sk và mong được đón tiếp anh vào ngày gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Robinsonsg