World Cup Bình Tân Trải nghiệm Ruby với em mới 69 huyền thoại

Lượt xem: 631

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Như thường ngày mình phòng xe qua cơ sở rồi gửi và check code WC rồi bác locker hỏi nay a có yêu cầu bé nào không mình hỏi có những bé nào, locker lấy ipad ra cho xem hình ảnh các e liền và giới thiệu tận tình theo gu mỗi người mình thấy có giới thiệu bé mới làm mà cũng có kinh nghiệm làm rồi thế đành làm chuột bạch thử xem e mới thế nào, mình ngồi uống nước thì bác locker kêu lên phòng luôn, như mọi khi vào xông hơi 5p thì thấy bé đi vào liên chạy ra ngoài bé chào mình cũng chào bé, chạy đi lấy khăn mặt lau người rồi kêu a ngồi nghỉ tý, sau đó 2 người vào bồn tắm được cái e này tắm rất kỹ cho a e nha và cực kỳ chu đáo hỏi thăm a nước có lạnh ko hay nóng ko, kỳ co xong e kêu mình đứng lên rồi bôi xà bông lên ngực chà người mình dần xuống thằng e rồi e bj dạo đầu sơ cho a e cẩn thận ko ra luôn đó, sau đó ra ngoài e lấy khăn lau rồi kêu lên giường nằm.

Massage khỏe phần này mình khá ưng ý vì làm rất có tầm đấm hết mọi mới đầu nằm ngửa đấm chân tay rồi nằm sấp lại đấm vai cổ và đấm rất kỹ.

Massage Mệt thì bắt đầu bôi dầu lên lưng chân rồi dùng 2 cặp bưởi chà từ chân dần lên mông lưng trời nó phê vì bưởi có cảm rất đã, rồi e còn dùng lưỡi đi từ tai xuống lưng nó làm tê tái hết người xong phần úp, chuyển sang phần ngửa tiếp bôi dầu rồi dùng cặp bưởi chà từ dưới lên bụng và e dùng lưỡi liếm vú nó phê vãi, xong bắt đầu e chuyển tư từ xuống thằng nhỏ, và rồi sang tư thế 69 huyền thoại tranh thủ khám phá hang rất nhiều nước nha và e tấm công liên tục thằng nhỏ cộng âm thanh jav nữa mình đã chịu thua ra trong sung sướng.

Cơ sở mới phòng ốc đầy đủ tiện nghi.
Face 8/10 mũn mĩn dễ thương
v1 bưởi
v2 có ít mỡ
v3 bóp rất phê
v4 nhiều nước nha

Nói e này thì có nhiều kinh nghiệm làm rồi lên đáng để a e trải nghiệm nha.
Tic mod + cơ sở
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,566
Xì Gòn
25 ₿
thấy cái số là khoái rồi nhé. chúc mừng bác trúng code với gặp số ngon.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
lâu quá mới vào lại , thấy chỗ này gần nhà mừng hết nước mắt.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chúc mừng bạn đã nhận được quà BQT !