Tân Bình Trải nghiệm Savi với bé 18

Lượt xem: 911

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Tuần rồi mình có đi trải nghiệm Savi ở Tân Bình và đặt luôn gói Savi New để tận hưởng hết dịch vụ ở đây. Mình có xem qua vài post anh em đã trải nghiệm trước thì thấy bé 12 hot nhất, mà mình thì không thích đi bé hot nên chọn số 18 (cũng được vài post anh em đánh giá ok).

Về bé: đúng như những gì anh em đã trải nghiệm, bé dễ thương và có kỹ năng thư giãn tuyệt hảo (đặc biệt là đường lưỡi), mình đánh giá bé là 1 trong những bé có kỹ năng tốt nhất mình từng đi. Mình out tận 3 shot và được bé khen là 1 trong những khách tới shot 3 mà thằng em vẫn cương cứng (nở cả lỗ mũi). Tuy nhiên, bé cần khắc phục 1 xíu về cách làm cho không khí trong phòng thêm vui cũng như tình cảm hơn, còn lại mình không có gì phàn nàn về bé trong vấn đề massage khỏe và massage mệt. Mình sẽ không viết lại về bé nữa nên anh em xem lại các bài trước nha.

Về CSVC: mình cho 6/10. Lý do: trước khi tắm, mình có nói bé tắt máy lạnh vì sợ cảm lạnh, mình cũng dầm mưa để tới cơ sở. Bé tắt cầu dao và chỉ để quạt gió với số nhỏ. Tắm xong và chuẩn bị lâm trận, bé hỏi mình có bật máy lạnh lại không vì chút nóng lắm, mình nói chút được không, bé nói sợ phiền vì muốn bật máy lạnh phải kêu nhân viên bên ngoài vào mở. Mình thấy cũng có lý nên ok, và vấn đề bắt đầu từ đây. Các bác cũng biết rồi, lúc tắm xong thì còn gì trên người nữa đâu, trần như nhộng trên giường, bé cuốn khăn tắm chạy ra kêu locker mở máy lạnh, mình tưởng vào bấm cái rồi ra, ai dè mất tới 2 phút, cửa thì mở toang hoác, bé thì đứng ở ngoài tám chuyện với 1 bé khác, mình thấy 2 bé nói nói rồi nhìn vào mình với cơ thể chẳng mặc gì. Các bác tưởng tưởng cảm giác của mình lúc đó như thế nào. Mà trong phòng có cái rèm kéo lại để ngăn người ngoài nhìn vô nhưng bé không khéo léo kéo rèm xuống mà ra ngoài làm việc khác. Nếu bé tế nhị hơn thì lúc locker mở máy lạnh, bé kéo rèm và ngồi kế bên mình sẽ hay hơn rất nhiều. Đây cũng là cơ sở đầu tiên mình thấy máy lạnh mà không có remote riêng.

Thư giãn xong thì xuống sảnh có bé Ốc nhiệt tình hỏi han (Ốc dễ thương lắm nha các bác), nhưng lúc lấy xe thì mình phải chủ động nhắc em trông xe ra dắt xe giúp mình, cái này cơ sở nên nhắc nhở lại. Mình đi cũng nhiều chỗ thì thấy khâu phục vụ hậu cần này chỗ nào làm cũng tốt trừ Savi.

Tổng thể lại, Savi vẫn là lựa chọn tốt ở quận Tân Bình, nhưng cần khắc phục những điểm mình nêu trên. Lúc mình ở sảnh nói chuyện vs Ốc, thấy mấy em đi ra lấy đồ ăn và tiễn khách bén lắm các bác (có bé A12 nữa), nên đi thử nhé

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
dạ e cảm ơn a ạ.e sẽ nhắc nhở bé về vấn đề này...và hứa sẽ không để xảy ra lần thứ e..em cảm ơn a rất nhiều vì đã đóng góp cho cơ sở ạ.chúc a một ngày vui vẻ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
em cảm ơn a ạ.e đã nhắc nhở bé và các bạn ktv về vấn đề này và hứa sẽ k có lần thứ 2 để xảy ra nữa.e cảm ơn a rất nhiều vì đã đóng góp cho cơ sở ạ.chúc a một ngày mới vui vẻ