Tân Bình Trải nghiệm siêu phẩm đặc biệt 555 Savi

Lượt xem: 1,437

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Đến nơi đưa code cho lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ và được phục vụ dẫn lên phòng đã chuẩn bị. Mình thay đồ vào xông hơi tý cho khỏe thì e ấy gõ cửa. Ấn tưởng đầu tiên của mình mặt bé xinh hơn mình nghỉ, vòng 1 to tròn đầy đặn. Chào hỏi em ấy vài tiếng rồi em vào tắm cho mình, tay e chà lên khắp cơ thể và thằng cu cậu mình dựng lên hồi nào không biết, tranh thủ tắm lại cho bé, xoa nắn ngực các kiểu, làm tình nhẹ trong bồn, ui đường lưỡi đi đến đâu tê tái đến đó, quần nhau được 10p bé nói lên giường đi em massage cho sướng hơn nè.

Về phần massge:
- Massage khỏe: em biết mình là dân tập GYM nên đấm bóp cũng tăng thêm tý lực, nhấn tới đâu là tê tái tới đó, đi đủ bài

- Massage mệt: đi xong vài đường massage khỏe em ấy nói nhỏ vào lỗ tai mình giờ e làm thái cho anh nhé. E lột chiếc khăn ra, ôi cặp ngực thật là đẹp săn chắc, 2 đầu ti thì dễ thương làm sao. E đổ dầu nuru trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì khỏi phải bàn đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo những âm thanh đưa ta lên đỉnh. Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình, e dùng tuyệt kỹ " kẹp xúc xích " đến lúc ấy thì mình như chết lặng vì sướng bởi kỹ thuật của e thì k thể chê vào đâu. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là lên láng các bác ạ. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình out trong sung sướng. Sau đó e tắm lại cho mình và dặn về đừng tắm nữa kẻo bệnh, thật là chu đáo.

Đánh giá:
Face: trẻ, xinh, dáng người múp múp
v1: săn chắc đẹp
v2: 1 tý lipit chấp nhận được
v3: cân đối với cơ thể của e.
v4: nước nôi lênh láng

Tic: 700 cành code camapro còn 500 cành
Tip: 1000 cành + bonus thêm mấy lộc lá

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
Cám ơn anh trai ạ. hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
95
1,581
1,176
38 ₿
ông Lộc đã phụ hồ mà còn tập gym thì sao bé đấm nổi ta, kiểu này kêu locker lên đấm phụ thì may ra kkkk
mừng bác ngon trym

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Ủa Lộc Fuho đây sao...:ami-(22):
Mừng bác hài lòng cùng bé...:ami-(10):

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
448
Tphcm
1 ₿
3 số 5 lên sóng chiền hình :4onion25: hót hít dữ chèn.
Mừng huynh hài lòng, ko uổng công bỏ 8 show thầu dầu để qua thưởng thức em ấy… :8onion38: