Q.1 Trải nghiệm số mới 105 Dubai Q1 xinh - dễ thương cực.

Lượt xem: 826

Tz996

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/24
Chủ đề
1
1
4
Bình Thạnh
0 ₿
Chiều thứ sáu sau khi đi làm về mệt mỏi thì có hứng ghé vào DB Q1 để thư giãn và xã stress. Tới nơi thì đưa code quét rồi bạn đưa iPad để chọn khá là nhiều số mới. Nhìn qua 1 lượt thì đập vào mắt mình là bé 05 hợp gu nhất với mình nên chọn ngay và luôn. Vào phòng tranh thủ xông hơi xíu tầm 10-15 phút thì bé bước vào… Eo ôi dáng cao với gương mặt xinh cực dễ thương lắm luôn.

Bé chào mình và lại bắt chuyện với mình. Giọng nói siêu ngọt nghe là muốn ôm hun 1 cái liền. Sau đó cả hai cùng nhau đi tắm. Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung. Sau một 1 hồi ôm ấp nâng niu quấn lấy nhau trong bồn tắm thì bé đưa mình lên giường để tiếp tục phục vụ..

Massage khỏe: Bé đấm ổn đủ bài và có lực nhe. Đặc biệt là có túi thảo dược hút hết những chỗ nhức mỏi của mình. Bé làm phần cổ vai gáy rất phê và dễ chịu mình rất ưng.

Massage mệt: Sau khi đấm bóp xong bài khỏe thì cũng đã đến lúc đến phần háo hức nhất massage thái bé làm mình phê k từ nào diễn tả nổi cùng skill đi lưỡi sướng rân người kèm theo tiếng rên của bé giống như trong phim JAV. Cuối cùng thì mình vào thế 69 và chết mê chết mệt với phần BJ của bé và thằng nhỏ out trong sung sướng….

Đánh giá nhé:

CSVC: 7/10
Face: 10/10 xinh, dễ thương, bé mà cười là mình chịu k nổi.
V1: 9/10 đã độ loa to + bóp phê cực + đẹp.
V2: Có da có thịt + vừa người rất hợp gu mình
V3: Căng đét nhìn là muốn doggy liên.
V4: Thì đụng đến đâu là nước đến đó.

Tic = 900k (có mã giảm)
Tip = tic mình tip bé luôn 1500k
Bồi dưỡng thêm cho locker
Gửi tiền cf cho bác bv

Sẽ ghé lại thầm bé nhiều lần nữa. Số này đáng trải nghiệm nha ae.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại đặc khu ạ :2onion35: Chúc huynh nhiều sức khỏe và luôn đồng hành cùng cơ sở ạ :2onion35:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Lần đầu tiên trong đời đi matxa tui mới thấy có người chấm face 10/10 luôn đó! Quá dữ! Chắc phải vô test thôi haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1