Q.5 Trải nghiệm Sung sướng cùng 33 (tuyệt vời )

Lượt xem: 860

tungendlesslove

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
22/11/13
Chủ đề
6
6
2
0 ₿
Hôm nay rảnh rỗi, lại ở nhà một mình nên quyết định xách xe chạy qua BB tại thấy
ấn tượng với clip giới thiệu cùng hình ảnh csvc hoành tráng, lại còn đang km nên qua test luôn xem như nào....
Mình đi thì k liên lạc trước qua hotline nên tưởng qua sẽ đợi nhưng khi đến thì thấy quán vẫn còn khá vắng. chắc tại lúc đó mình đi sớm (12h30). Mở cửa bước vào thì gặp a quản lí, uống miếng nước lấy hơi rồi nghe locker tư vấn các gói.mình quất luôn vé 900 =))) sau khi chốt xong thì locker bảo đợi để lên kêu chuẩn bị phòng. mình đợi 5p thì locker tới kêu chọn ktv. định chọn 08 hay 09 gì đó tại nghe review mà 08 đang làm còn 09 thì off nên nghe theo locker đi 33. Sau khi chọ xong thì được dẫn lên phòng luôn. đánh giá phòng rộng. bồn tắm lớn chỉ có điều đèn hơi tối còn nước thì nóng lạnh hơi bất thường xíu làm mình k quen. vừa thay đồ xong chưa kịp cất thì em đi luôn vào. chào mình sau đó cất đồ giúp mình. nhìn thoạt qua thì thấy em rất xinh. cao ráo. mình dây. nhìn bén như cái chén =)))
Sau đó mình vào xông hơi. mà mình chịu nóng k nổi nên thôi sau 2p mình chạy ra cmnl. sau đó thì xong khô khoảng 5p thì ra cho em lau người. ngồi tâm sự tí thì mình cũng tranh thủ nghịch v1. sau khi nghịch thì mình bị ghiền luôn tại đúng gu =))) sau đó thì từ lúc đó đến khi out tay mình luôn nghịch nó. sau khoảng 5p thì đi tắm. tắm kỹ hơn *** tắm con. trongg lúc tắm mình có bb thì lỡ cắn em nó cái :((( ( em xin lỗi ). sau khi tắm cho thằng a xong thì ẻm tắm luôn cho thằng em sau đó BJ luôn tại bồn. sướng đến run người lúc ẻm ngậm thằng em mình. trong lúc BJ thì tại mình sướng quá nên chỉ nằm hưởng thụ. tay thì nghịch cặp đào. sau một hồi quần nhau, nói nhau nghe đủ thứ trên đời mà mình chưa ra nên em kêu lên giường cho đỡ lạnh. mình ok luôn. lên giường thì em làm luôn phần nuru. cái lưỡi đi hết từ đầu đến chân k thiếu chỗ nào. sướng éo tả được nhưng vẫn phải tỏ ra bình tĩnh. vòng 1 thì tự nhiên nên nó đi đến đâu mình cũng cảm nhận được. sau hồi lật úp thì em kêu mình nằm ngửa ra. em nằm luôn lên người mình mà nghịch. thằng em mình chả hiểu bị gì mà cứng hết cỡ. như muốn đâm luôn con ngta vậy :((( bé tiếp tục BJ cho mình khi k muốn thất bại trước thằng em mình. trong lúc ẻm BJ thì mình nghịch từ v1 đến v3 v4. v4 mình chỉ khám phá sơ nên k biết rv như nào nên ae có thể tới đó để trải nghiệm nha. nhưng mà a hùng nào chả thất bại trước mỹ nhân nên sau 15p thì mình cũng out trong sung sướng. em vắt kiệt đến luôn giọt cuối cùng. sau khi ra thì mình hơi mệt nên nằm nghỉ tí. còn em đi vệ sinh. khoảng 5p sau thì qua 2 ae tắm lại. xong lau người xog bé hỏi có muốn ms khoẻ không thì lúc đó mình gấp xíu việc nên bảo không. nên ae cứ qua trải nghiệm cho biết luôn nha :D xong xuôi thì mặc quần áo lại rồi mình đi về. trước khi về còn tặng cho cái hôn nữa chứ. cute hêt sức =))) xong xuôi thì 2 ae xuống cầu thang rồi đi về
đánh giá:
csvc : 9d ( phòng to rộng đầy đủ thoải mái, có điều hơi tối chút )
nhân viên, lễ tân: 9d (vui vẻ nhiệt tình lễ phép)
ktv 33 : a nào gu hồn nhiên nhí nhảnh mà dâm thì gặp em nó là đúng luôn bài =)))
face: xinh, trẻ, có nét
v1: 9d (real, vừa tay lắm nha, bóp cực đã)
v2: 8d ( có tí lipid nhưng ko đáng kể)
v3: 8d ( hơi gầy nhưng vẫn có mông )
v4: ít khám phá nên k biết đánh giá như nào
service: 10d (thật sự ko có gì để chê luôn á, chiều tới bến thoải mái luôn ae, cứ hỏi mình có k thoải mái chỗ nào k để sửa, rất thích điểm này :3 ) hơi tiếc là đi gói k giới hạn lần ra mà mình lâu ra quá nên chỉ được 1 lần với tgian k cho phép :(((
đây là ý kiến chủ quan của mình, ae có thể đi thử để đánh giá nha
tic: đang khai trương có km giảm giá nha ae, 400 cho tv ******
tip: min bằng vé, hoặc tùy ae thương thì lì xì thêm vì mình thấy bé quá đỗi nhiệt tình như vậy

Đính kèm

78.6 KB · Lượt xem: 99

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
33 đúng kiểu nấm lùn lun á. Chắc m52-54 gì thôu mà ông bảo cao ráo chắc ông cũng m6 quá heng. Ẻm chubby hơn trên hình nhìu...

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ