Tết Cần Thơ Trải nghiệm tại Dubai Cần Thơ , cùng bạn KTV 25

Lượt xem: 1,676

rusian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/24
Chủ đề
1
28
11
Cần Thơ
0 ₿
Em xin Chào mọi người ạ , em là thành viên mới tham gia *** ạ.
Trong lúc đọc report của các bác về nơi để có thể trãi nghiệm , em vô tình ấn vào item Trò Chơi
mở ra cánh cửa tên là : Free Onsen mà mob @Dory đã tạo cho mọi người có thể được giao lưu và cọ sát với nhau thông qua : event tết , em chân thành cảm ơn mob và đội ngũ congdongmassage đã tạo sân chơi và cơ hội để mọi người có thể chia sẽ khoảnh khắc cùng nhau.
Em/anh xin phép gọi là Mình cho dễ nói chuyện ạ.

Vào một buổi tối (19h30) , gió thổi nhè nhẹ , mình chạy đến địa chỉ : 16 Trần Phú, P.Cái khế,Ninh Kiều,Cần Thơ
tấp xe vào là có một anh nhân viên đến bắt chuyện với mình , dẫn mình đến quầy để làm thao tác chọn vé/ checkcode
Lúc mình vào là gần 20h , giờ này hiện tại còn trống nhiều bạn KTV.

Mình sử dụng vé free onsen ( mặc dù là vé free các anh Chị quản lý , lễ tân rất chào đón mình , vui vẻ hoà đồng tư vấn cho mình )Anh/Chị có hướng dẫn và đưa mình ipad để chọn bạn ktv ( nếu không rõ ace có thể hỏi anh Chị về thông tin ktv , đến phòng rồi mà cảm giác không hợp gu có thể đổi bạn KTV khác nha . Về khoảng này ace yên tâm ) . nhìn lướt 1 vòng các bạn KTV sau đó dừng lại ở bạn có mã số là : 25.
sau khi chọn xong , bạn nhân viên dẫn mình đến phòng và hướng dẫn một số chi tiết cho mình rất tận tình . về cơ sở vật chất các bác có review nhiều rồi. mình cảm thấy mọi thứ ở trong phòng từ cách bài trí cho đến thiết bị điều tốt hết nha.

Mình vào phòng được 5p thì bạn KTV vào, vóc dáng của bạn cao khoảng 1m64 ,lúc mới vào bạn cười rất xinh, cơ thể bạn kiểu có da thịt (không phải là chuppy nha) , sau đó mình đi xong hơi một lúc , lúc đó mình bị cảm nên vào xong hơi với xong khô là thấy khoẻ khoẻ người liền. sau khi hoàn thành , em dẫn mình vào bồn tắm rửa ,kỳ cọ cho mình, trong lúc đó em củng trò chuyện, mình thì ít nói chuyện lắm , em sẽ tìm chủ đề để hỏi mình làm cho bầu không khí trở nên vui vẻ và tự nhiên hơn.

Tắm xong, Em lao khô người cho mình, mình lên giường nằm úp xuống với thư thế thoải mái:
Em bắt đầu tiến hành massage khỏe cho mình : kĩ thuật của em rất tốt , dùng sức vừa đủ không quá mạnh , củng không nhẹ. nếu không có màn massge mệt , chắc mình bảo em massge khỏe từ đầu đến cuối luôn kaka (mọi người dùng lực nhẹ hay mạnh có thể yêu cầu em ấy nha).

đến giai đoạn massge mệt : mình vẫn trong tư thế nằm úp , bé bắt đầu trường nuru trên cơ thể mình . cảm giác mềm mại không thể nào có thể quên các bác ạ, Em dùng tay và miệng kĩ thuật rất ổn nha , mình thì dạng khó ra , em làm rất nhẹ nhàng tình cảm.

Đánh giá sơ bộ về bạn KTV 25 :
V1 : hệ cam , đối với mình thì cầm vừa tay
V2 : có da thịt một chút. ôm rất thích
V3 : đầy đặng , căn tròn
V4 : mềm mại , cắt tỉa gọn gàng , không mùi. mình thì không có kinh nghiệm ở khoảng này . Ace nào có kĩ năng thì có thể khám phá nha
bác nào có sở thích ôm ấp thì có thể chọn bé nha

Sau khi hoàn thành , em tắm lại cho mình. Em có hỏi mình ăn gì không ( đồ ăn và nước miễn phí hết nha ) lúc đó củng trễ rồi gần 22h nên mình mặc đồ sau đó về luôn ( em đi xuống cùng mình nha , ace nào muốn nói chuyện em củng sẽ ở lại với mình đến giờ nha )

Chi Phí :
Tic : Free onsen(event Tết)
Tip = Tic

Mình xin cảm ơn mọi người đã đọc bài viết , mọi người có thể đến trãi nghiệm những khoảng khắc thăng hoa tại dubai Cần Thơ nha.
Em xin Cảm ơn và lời chúc sức khỏe đến Mob @Dory và BTC đã tạo sân chơi cho mọi người nhân dịp cuối năm.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe

• Love
Điểm cảm xúc: rusian

siêu nhân xanh lá

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
85
19
0 ₿
ở cơ sở này có dịp xuống cần thơ là tui đều ghé qua hết mấy bé cưng dễ thương lắm mê xĩu

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Dạo này 25 hot dữ ta