Gò Vấp Trải nghiệm TỆ có chút buồn với bé ms 86 từ Dubai qua

Lượt xem: 1,202

Trugtran

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/5/24
Chủ đề
3
5
4
29
Gò Vấp
0 ₿
Như tiêu đề, quả thực có chút hơi buồn nhưng thông cảm được phần nào do nhỏ tuổi và thiếu kinh nghiệm, nên bài viết này theo hướng Cs nên ghi nhận ý kiến khách hàng và góp ý ngồi lại trao đổi với bé.

Mình đi bên Cs Ánh Dương lần này là lần thứ 4 , những số hot như 10-11-24 mình đã đi qua, và đều để lại trải nghiệm hoàn toàn hài lòng. Hài lòng của mình là từ cách phục vụ của các bạn NV nam, lễ tân cũng như các bé trước. Riêng với lần này, đem theo kì vọng đó, mình hơi bị hụt hẫng và cảm thấy có chút buồn cho trải nghiệm lần này. Mình biết bé 86 mới đoạt giải hoa khôi của CS, và thuộc top hót hít, phải đặt trước mới gặp được. Nên chiều nay mình mới gọi đặt phòng lúc trưa và được nhận là 20:30 lấy phòng. Thế là hớt hải chạy qua, làm quả vé Onsen 2 liền. Về ngoại hình, bé khá là loli, mình dây cây cảnh, mặt ưa nhìn dễ thương, cười xinh. Nhược điểm là vòng 1 và kĩ năng khá yếu, đấm bóp massage khoẻ còn sơ sài, đặc biệt WC cực yếu chắc chưa được 5s, kêu a chổng mông, ngoáy 4 giây rưỡi là kêu a nằm ngửa ra rùi, tới bước mệt thì bé có chà v1 và bj khá vồ vập, có vẻ bé đang muốn khách ra lẹ rồi về ý, có nói từ từ thôi e và e quay người lên đây, thì có nghe nhưng bj rất mãnh liệt kèm rên nhẹ, mấy bác yếu đảm bảo gục liền từ lúc đầu. Lúc bj, bé hơi thiếu tế nhị, miệng nhổ phì phì ra ngay dưới con kiu mình. Mình khá ngạc nhiên vì hành động này, cũng là lần đầu tiên thấy khi đi Massage. Nhổ xong bé tiếp tục bj vồ vập, có vẻ bé khá vội nên mình gồng cho ra lẹ rồi tắm làm tô mì bò rùi về. Trải nghiệm khá buồn và hơi thất vọng về lần này, chắc phải rất lâu nữa hoặc có thể nên suy nghĩ lại về việc có quay lại nữa hay không. Tổng Onsen 2 (km 30%) = 1.360 + típ 50k pv

Đính kèm

1.5 MB · Lượt xem: 40

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,258
1,853
31
0 ₿
Thì đúng là bé 86 loli non tơ, kỹ năng khỏe yếu và còn phải học hỏi nhiều. Chống chỉ định bác nào thích skill khủng và yêu V1. Các bác đi trước nhớ train thêm cho bé :ami-(46):Nhưng phải nói gương mặt dễ cưng

• Like
Điểm cảm xúc: Boyup

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
967
455
0 ₿
Cơ sở ghi nhận ý kiến đóng góp của anh và sẽ làm việc lại với KTV 86 ạ! Xin lỗi anh vì đã có buổi trải nghiệm chưa ưng ý! Ánh Dương cảm ơn anh rất nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Boyup

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
48
589
241
1 ₿
đi 8h30 tối thì tui chắc vừa trước bác chủ thớt 1 ca (tui xuống tầm 6h15 - bên dubai). Bé nói chung là tui thấy cũng ổn ngoại trừ v1 như bác thớt góp ý và bé hơi ít bắt chuyện. Còn màn bj thì tui đi vé 6queen, thấy bé hì hục hơn 10p chưa ra tui bảo bé hj luôn mà ko ra luôn nên lên giường làm 1 cái thôi :) (tui thường tầm 15-20p mà hôm đó còn có ít bia vào nữa) nên tui đánh giá bé làm mệt cũng ổn lắm (do tui lâu thôi)

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

An Anh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
5
13
15
0 ₿
Chia buồn cùng huynh, huynh ăn trứng vịt lộn xả xui sẽ hết xui ah