Q.12 Trải nghiệm tệ với số 25 Cẩm Thy

Lượt xem: 1,211

Batgioi1506

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/2/24
Chủ đề
1
4
7
Dd026056117
0 ₿
Được bác Súng giới thiệu mình mới sắp xếp được thời gian rãnh mình mới chạy đến cơ sở Cẩm Thy.
Vào gặp quản lý mình yêu cầu số 79,99 đều không có thì đã thất vọng đợt 1, sau đó được giới thiệu bé 25 (bảo xinh, dễ thương, hàng họ ok các kiểu) nên mình chọn vé 1.200k
Lên phòng ngâm chân chờ tầm 5p thì bé vào. Mặt thì dễ thương, vú to, bụng thì hơi có mỡ dáng thì không cân đối lắm. Thôi kệ đã lỡ cởi đồ rồi thì mình tới luôn.
Tắm xong leo lên giường em dùng cặp vú chà chà, sau đó ngậm thằng nhỏ, mình liền ôm eo chuyển sang tư thế 69 thì mợ ơi cái bím thâm đen không dám húp luôn, vậy là mất hứng đợt 2.
Tiếp tục làm em cứ không dc làm thế này, ko được thế kia làm rất mất hứng. Cả buổi đa phần là dùng tay, thì thôi mình đi tắm về luôn.
Thiết nghĩ đi chơi mà gặp mấy bé như vậy thì cơ sở cần phải xem lại!
Một cảm giác chán gì đâu luôn

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Lời đầu tiền Cẩm Thy xin lỗi vì anh đã có buổi trải nghiệm không tốt tại cơ sở! Cẩm Thy sẽ kiểm tra xem xét, xử lý vấn đề này ngay ạ! Anh yên tâm, Cẩm Thy luôn đặt quyền lợi của khách hàng lên hàng đầu. Đã đến với Cẩm Thy là phải đảm bảo khách hàng luôn hài lòng và thoải mái khi ra về.
Cẩm Thy cảm ơn anh rất nhiều!
Em xin phép inbox xin số điện thoại của anh ạ!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Batgioi1506

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,320
1,064
31
0 ₿
Bác yên tâm vì trước giờ mình đi CT vẫn đặt lòng tin KH và chất lượng lên trên hết. Tuy nhiên cũng cần lựa chọn KTV đúng gu mình để tận hưởng full dịch vụ. Mình tin nếu không hợp vì lý do nào đó trong lúc bé phục vụ bác vẫn có thể yêu cầu đổi ngay. Với mình thì 79, 99, 12 là chân ái khó tìm

• Like
Điểm cảm xúc: Batgioi1506 and El25

Heo Nọc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/22
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Có nhầm lẫn j ở đây ko ta , thấy có 4 5 bài khen bé này ngon lành lắm mà ta

Cunho99

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
0
12
7
0 ₿
Thích voi hợp gu thì khen thôi bác,mà gu thì tùy mỗi nguoi khác nhau nên ko nói đk.có nguoi gu hơi mặn có nguoi gu hơi lạ.......vv

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Dạ nếu anh nói cơ sở vật chất ngày càng cũ đi theo năm tháng thì Cẩm Thy đồng ý. Nhưng nếu nói về chất lượng dịch vụ đi xuống thì Cẩm Thy không tán thành được ạ. Vì quy chuẩn của Cẩm Thy và toàn Hệ thống luôn được kiểm tra, đảm bảo từ những chi tiết nhỏ nhất ạ.
Nếu trải nghiệm dịch vụ mà có bất kỳ điều gì chưa được hài lòng anh vui lòng phản ánh lại ngay cho cơ sở để bên em tiện kiểm tra và xử lý. Cũng như đảm bảo quyền lợi cho khách hàng ạ!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Anh ơi! Phản hồi giúp cơ sở với ạ! Em cảm ơn anh nhiều!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Dạ đúng ạ. Mọi thứ phải đều phải thấy thoải mái mới được.