Q.1 Trải nghiệm Thần tài nhỏ 39 Code xs 24/8

Lượt xem: 1,656

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
May mắn đến trong tháng 7 bấm đây số chưa trải nghiệm may sao quay đúng vào số 11 định bụng sẽ trải nghiệm số 11 luôn …
Mình có thói quen đi vào buổi trưa, cầm tấm vé may mắn như mọi lần sẽ không yêu cầu trước mà đến bất ngờ để có được sự trải nghiệm tự nhiên.
Bảo vệ và Khánh nhỏ thì khỏi bàn, niềm nở và chu đáo. Lễ Tân em này nhìn cao hơn và cười nhiều hơn.
Mình tới lúc 11h20 cũng giả vờ hỏi và xem iPad các số hot: 16 , 19 có khách đặt, 11 mới lên tua,…
Khánh nói 39 cũng hot vậy theo luôn. Mình nghĩ có sự trùng hợp hay sắp đặt mà từng đợt sẽ có các điệp vụ và rp liên quan đến 1 KTV , tuần này là tuần của 39
Chờ sắp xếp phòng tầm hơn 20 phút ( cũng hơi khá lâu so với bình thường, chắc cs muốn khách có trải nghiệm tốt nên chu đáo hơn)
VIP lầu 2 nhé các bạn, nhận xét phòng này : Trải nghiệm thích nhất vẫn là VIP lầu 1, sau đó VIP lầu 4, còn VIP lầu 2 có cái cột chắn ngay ghế nên cảm giác phải đi vòng, các bác tiếp khách hay Sếp nên hạn chế phòng này, giường bị bung 2 đầu các thứ còn lại ổn. Bài trước mình cũng có ý kiến cải thiện mùi của phòng xông khô nhưng vẫn chưa thấy…
Trải nghiệm với KTV 39 cực kỳ chu đáo và thân thiện bắt đầu với những câu bông đùa và em tiết lộ thế mạnh của em là cái lưỡi…sau 2 hiệp cảm thấy cái lưỡi em thật điêu luyện, rà hết từ trên xuống dưới không bỏ sót ngóc ngách nào, chiếc lưỡi rà để tìm điểm G của đối phương và em đã tìm đúng chỗ và tấn công ngay vùng Mông…cảm giác phê thật sự
Một thế mạnh thứ 2 của em là âm thanh kéo dài từ lúc vào cuộc đến khi bại trận không bao giờ vơi, âm thanh to đến nổi phòng bên cạnh sẽ nghe bình thường
Điểm cộng nữa là em có tâm trong việc kéo dài sự hưng phấn của khách, BJ liên tục ít HJ khi sắp ra và đến khi vắt cạn em vẫn giữ nguyên tư thế CIA, không hề tránh né. Em nói để khách sẽ không mất hứng và kéo dài sự sung sướng…
Chia tay em sau trải nghiệm nhận xét chung là một số kỹ thuật cao, có tâm trong nghề, anh em nào yếu mà nghe em rên không thôi cũng dễ đầu hàng sớm. Các Vòng thực sự đẹp, có Tatoo trên vai và chân, Vòng 4 thật sự nhiều nước ( em nói điểm G của em ngay háng, nhưng anh càng nhẹ nhàng tình cảm em càng hứng…)
Code xs online
Up Onsen2+300
Tip 1500
Lễ Tân 100k
Khánh 50k
Giữ xe 20k
Vẫn không quên thưởng thức gà ác ngon tuyệt
Có xuống tám chuyện với Khánh chút rồi về

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh @don_ki_sot may mắn trúng được phần quà từ event diễn đàn, và gặp được thần tài nhỏ 39 quá đẹp đôi, song hỷ luôn anh trai ạ
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến tránh phải đợi lâu ạ

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Tks cơ sở! Mong sẽ có nhiều dịp ghé để trải nghiệm hết các số

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Còn tận 5 số chưa đi hết! Nên sẽ cố gắng hết hả hết số, nghe 39 giới thiệu 4 chị em cùng phòng anh nào sung làm cái rì viu 8 tay với cái phòng có lồng chim xem

• Like
Điểm cảm xúc: Chicago

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
14
155
82
0 ₿
thay vì bác đi từng người, bác book 4 em luôn, vô cái phòng lồng chim ngon à, "Bác Thợ săn và 4 con chim" nghe hay nhỉ, kakakaka:sprite-61::sprite-59:

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Ai là chim chưa biết nhé bác