Q.7 trải nghiệm thoải mái cùng o3

Lượt xem: 704

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xaxoiqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
21
0 ₿
sau bao nhiêu ngày đi massage thì tui cũng nghiện thấy bản thân mình thích thú với bộ môn này , nghiện được mấy em xoa bóp , nghiện được mấy em chiều thư giãn hơn . lâu lâu ngồi ngẫm lại nên có người yêu hay nên chọn massage ta kkk
Lòng vòng đủ rồi lần này là chuyến đi ở tiffany , lần này đi bé 03 nha.

Bên bển tui đi cái vé 700 giảm còn 350k còn típ thì 700 bằng vé nha các ông.
lên phòng trọ tầm 5p thì bé bước vào , ấn tượng đầu dễ nhìn , da trắng , cao ráo và được cái em cười khá tươi , sau một hồi vào nhà tắm chung thì thấy em khá vui vẻ và dễ gần , bé biết nghịch trong bồn tắm , phập phách kêu com chym nhỏ của tui dậy nữa , mê tít 2 cặp loa dưới bồn tí rồi tui vs em cùng lên giường luôn .

lên giường bé massage khỏe cũng khá là ok , ép bạo , tám chuyện , vuốt ve kích thích nữa . sau đấy là lại cho em thoa dầu đi bài thái , vừa hôn nhẹ nhàng kích thích , vừa đảo vải quấn người , trườn từ rải đều body cùng với cặp dú mềm mại kích thích bắn tung tóe , đứt đoạn giật thon gọn cùng Với bờ mông căng tròn làm tui khó Hớt nước miếng , bé trym căng cứng như chưa từng căng , bé dùng ngực trần tiến lui , canh thằng nhỏ vào ngày tháng . ngậm nó 1 cách ngấu nghiến , ngon lành cành đào . màn này chỉ 10p thôi là tui kiêm luôn.

Tổng kết
face ổn
v1 cam căng tròn
v2 lipit mềm mại
v3 căng mọng

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.