Q.5 Trải nghiệm tiếp theo cùng bé 16

Lượt xem: 780

Danchoi251292

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
16/2/23
Chủ đề
8
8
5
ho chi minh
0 ₿
Lần thứ 2 trải nghiệm cùng bé 16, vẫn phê như lần đầu gặp mặt.
Đánh giá tổng thể: da trắng, mịn màng, bé nói chuyện rất vui vẻ, hài hước và rất rất nhiệt tình.
Mình vào xông hơi khoảng 5 phút thì bé vào. Ra thì 2 đứa ngồi tâm sự một lúc, bé dẫn mình vào tắm, bé gội đầu xong, đổ xà bông vào lưng, cảm giác tê tê ấp đến khi bé dùng lưỡi liếm từ cổ đến tai, và tiếp tục màn dùng ngực trườn lên xuống, ta nói nó phê gì đâu. Hiệp đầu kết thúc bằng màn BJ lút cán, dùng v4 cạ cạ lên xuống và cảm giác lên đỉnh lần 1.
Qua giường bé hỏi anh muốn nằm trên phao hay trên giường, vì lần 1 mình đã ở phao nên lần này mình làm trên giường. Massage khoẻ thì tạm ổn vào màn xoa bóp đầu khá tốt. Xong là đến màn lâm trận thứ 2 cũng phê chẳng kém.
Nằm nghỉ tý, rồi bé tắm lại cho mình rồi hai đứa tâm sự 1 lúc về sự đời rồi mình ra về.
Về CSVC thì Bigbang số 1 rồi, phòng ốc rộng rãi, thoáng mát, vào là chỉ muốn ở trong đó thôi.
Nói chung là trên cả tuyệt vời và sẽ còn nhiều dịp ghé bigbang để các bé chăm sóc :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Cudamdang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Dạ e xin chân thành cảm ơn a trai đã ghé cs chơi và có một bài đánh giá về bé nha a