World Cup Q.1 Trải nghiệm trọn vẹn cùng bé 58

Lượt xem: 1,002

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dạo này WC đoán đâu trật đó, may nhờ @Uchiha Itachi độ nên cũng ráng được vài code và 1 trong số đó là nằm ngay ở DBQ1 nên cũng tranh thủ xách đích đi. DBQ1 thì cứ mỗi lần trước khi đi là nhắn tin book trước rồi đến giờ có mặt là ok. Mà bị cái là lâu quá ko đi do sức khỏe có vấn đề nên vừa tới là Ngân chào ngay bằng 1 nụ cười siêu duyên + với "lâu quá mới thấy a đến", ui mới tới cách đó hơn 1 tuần chứ đâu mà lâu, lâu là do hồi trước 1 tuần 2 bữa mà giờ thưa hơn thôi :3onion15:.
- Như cũ hả anh, Ngân said
- Uh, như cũ đi, mà anh có code nè, ngon lắm.
Check code thì siêu lẹ mà chờ cũng ko quá lâu, đến bạn locker dẫn lên phòng cũng mở màn với tui "lâu quá rồi em mới gặp anh" :2onion16: Lên phòng thì tất cảđều như cũ, chỉ có cái ghế bọc simili cảm giác nó kođã bằngghế bọc nhung ngày trước mặc dù dễ vệ sinhhơn thôi. Xông hơi tí thì ra ngồi chờ cho khô người, cửa mở chưa thấy mặt thìđượcmở màn ngay bằng câu "long time no see" :cuteonion22: Có 1 ngày gặp 3 ngườiđều khởiđầu cùng 1 kiểu :3.
Ngồi nói chuyện chém gió tí cho nước nguội (nước siêu nóng luôn) thì vào tắm tí, nói chung cảm giác vẫn như xưa, vẫn nơi đó, 1 căn phòng nho nhỏ, có 1 nụ cười của em chốn xưa :3, hai đứa quần nhau tí trong bồn rồi bước ra. MS khỏe thì đủ hài lòng, chủ yếu là nói chuyện với nhau thôi chứ ms gì tầm này :8onion38: nhưng mà vẫnđủđể xóa bỏ cảm giácuểoảiđầu tuần cũng như
Đến đoạn cuối thì ... bài vở có nhiêu cứ tung ra hết. Nằm đó ngắm nhìn body em có khá nhiều thay đổi, hơn tháng không gặp mà gầy hơn nhiều, tui vẫn thích mủm mỉm tí nhưng thôi, em vẫn là em, nhiều khi tui nói chỉ muốn giữ con bé này ở đây với tui suốt không cho đi luôn :6onion23: vàkết quảlà 1 sự thỏamãn ko hề nhẹ :6onion28:
Thiệt hại: Tick Wc, tip như cũ + locker ly cf

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Đa tạ huynh đã dành lời khen cho bé 58 nhà muội ạ , hẹn sơm gặp lại huynh vào ngày gần nhất ạ