Q.10 Trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 12

Lượt xem: 486

Tôn Long

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/4/24
Chủ đề
2
4
5
cần thơ
0 ₿
Nay có dịp ghé Quang Thư trải nghiệm nên lên bài review cho ae tham khảo để có thêm chỗ vui chơi thư giản.

Ấn tượng đầu tiên là các bạn quầy lễ tân rất nhiệt tình nha, vui vẻ, cởi mở. Khâu tư vấn cũng quá ổn, thâu hiểu gu khách hàng và book đc bé 12 cùng gói King New.

Vài dòng về ngoại hình bé thì bé rất đúng gu mình, cao tầm 1m66, mặt đẹp, V1 to real và body thon gọn nha, ae nào gu người mẫu thì book bé này là hợp lý nhé.

Giờ thì vô phần chính nào :))

Thủy chiến : Bé thì được 1 cái vào dạo đầu trong cái sofa hỏi thăm nch 1 xíu r mới vào bồn, xong còn hỏi gu mình sao để điều chỉnh cho hợp lý.Vào bồn thì e bé rất nhẹ nhàng, đi lưỡi k thiếu chỗ nào cả, k có hối thúc mình.2 đứa của quằn nhau trong bồn nào đã thì thôi, tranh thủ mò bé xíu ngồi nhắm mắt mà hưởng thụ.Rồi cũng out vào miệng e, lúc out e còn tiếp tục BJ cảm giác nó lạ lắm, khó tả =))) .

Khỏe : Vừa nằm vừa làm khỏe, bé từng làm massage khoẻ nên phần này thì quá ổn.

Mệt : Lúc này thì cặp bưởi phát huy phát dụng, bé trườn nuru ta nói nó đẽeeee. Kiểu nó mềm mại, mà nó bao hết cái người của mình lại, ng ta nói là bị núi đè có thiệt nha rồi e liếm hết cái lưng mình lúc lên tới cái cổ vừa nhột vừa phê, quéo hết cả người lại.Xong lật người lại được trà cặp bưởi cái nữa, đè đủ 2 mặt mới chịu á tiếp tục em dùng lưỡi liếm k bỏ chỗ nào hết, vừa nhột vừa lân lân.Vừa liếm tay e vừa nghịch thằng nhỏ, nó dậy thì e hiểu ý xuống và bắt đầu đá cái trứng…à mà thôi, bé làm từ từ liếm những nơi gọi là yếu nguyệt của mình.Tới màn chăm thằng em, bé mút liếm thằng em kỹ chứ k vào mà hì hục out lần 2 vẫn cái trò đang out mà vẫn tiếp tục hành sự. Phơ vl phơ.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư and Súng máy

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,043
339
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin iu ủng hộ nhen :) chúc bác nhiều sức khoẻ hp nhen :)