Q.12 Trãi nghiệm tỷ tỷ 18.....như ng u

Lượt xem: 1,878

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
He lu các đồng chí
Sau 1 tuần hồi phục , thấy a e đồng đạo rp bé 18 rất nhiu nay cs cũng vừa thông báo bé18 đã trở lại . Liền tay buff ngay vé trãi nghiệm liền .

Đến nơi thì locker lễ tân rât nhiệt tình vui vẻ mời chào hỏi thăm rùi nói là đã có phòng sẳn và bé cũng đang chờ , chưa j đã náo nức có bé chờ đợi rùi hjhj , mình cũng tranh thủ làm ly trà nóng ngồi tán dốc với a e dăm 3 câu xong mới lên phòng .

Lên phòng cũng như bt làm lon nc xong bay ngay vào phòng xông hơi cho khoẻ tỉnh táo , tầm 5p thì bé bc vào . Thấy tiếng lục cụp ngoài lén nhìn ra thì thấy bé đang chuẩn bị nc rùi khăn chờ mình ra . Nhưng chưa ra ráng ngồi thêm 5p cho đã rùi mới chui đầu ra . Vừa chui ra khỏi cửa là bé nở nụ cười chào a . Mình chào e rùi hỏi bé là số 18 hở ẽm gật đầu cười nhẹ liền . Tranh thủ lúc bé đang lấy khăn lau mồ hôi cho mình cũng len lén nhin khuôn mặt và thân hình bé công nhận như lời đồn , vừa xinh lại dễ thương . Thêm cái giọng nhỏ nhẹ dễ chịu nữa chớ nge mà mát cái bụng hjhj

Tranh thủ mình đang ngồi ngi mệt thì bé cũng bắt đâu cở bỏ hết tuốt tuồn tuột quần áo trên ng ra . Vừa ngồi vừa làm ngụm nước vừa ngắm bé thoát y lộ rõ làn da mịn , cặp vú rùi v4 mà kiềm lòng k nổi . Xong bé lại gần 2 đứa nhìn nhau tán dóc vài cầu thế là bé gọi e chuẩn bị nc xong rùi a vào tắm nha . Thế là bắt đầu cuộc chiến đổ lửa xảy ra.

Nhanh chân bước vào bồn tắm bé bắt đầu nói nhẹ nhàng a ngồi xuống đi để e tắm gội đầu cho a thế là mình ok liền . Vừa lấy vòi sen tưới lên bôi tý dầu gội đầu là bé cúi ng xuống liền ập hẳn 2 cái vú vào mặt liền . Trời ơi to vậy e , e nhìn mình rùi cười . Trong lúc bé đang gội đầu thì mình cũng lẹ cái tay nhanh cái mà bóp mà bú vài cái chớ . Mới có vừa bóp vừa mút xíu nge nhỏ bên tay ự ự là bé vòng tay qua ôm mình rùi thế là 2 đứa bắt đầu ăn cháo các kiểu ,xong bé cũng bắt đầu từ từ vào việc 9 , bé hỏi nhẹ mình là a mún làm lun trong này hay ra ngoài cho thoái hơn . Ối bé tâm lý j đâu lun á . Minh thì cũng k cầu kỳ j e muốn đâu a chiều theo a à hahahaha .thế là bé đè ra làm lum trong bồn tắm bắt đâu ôm hun từ trên môi rùi vai từng góc nhỏ trong cơ thể . Cái cảm giác sướng tê ng vậy đó , thế là bé cũng bắt xuống tới thèn nhỏ của mình mà hôn liên tục bj quần quại . Mình sao chịu thua đc đưa tay xuống cũng tranh thủ lấp lém chút ít v4 của bé vừa thọt nhẹ vào là bé nhõm nhẹ ng lên và quay hẳn cặp mông vào mặt mình lun thế là 2 đứa say đắm 69 trong bồn tắm . Cầm cự k đc bào lâu thằng nhóc cũng chào thua vương cờ trắng trong miệng của bé lun mà bun run cả ng .

Xong xui cuộc chiến t1 bé tắm sơ lại cho mình và nói mình nằm lên giường bé bắt đầu masse khoẻ . Phàn này thì bé bài bản rất good k chê đc . Bé cũng rất tâm lý hỏi nhỏ mình là làm có hơi mạnh tay hay j thì a nói ghen . Ối a phọt ra nói liền da a trâu bò lắm e cứ thoải mái đi hjhj ( mình hệ ghiền đấm bóp mà )

masse mệt
PHần này thì chắc nhiu a e đồng chí cũng bit nhỉ nên mình nói sơ cái masse thái thui hen bé bắt đầu đỗ tin dầu rùi bắt đầu dùm v1 lấp lém chà xung quanh đủ bài bản . Cái 9 bây giờ mới bắt đầu nè lúc bé đang chớm chớm v1 trên lưng đang phê phe , tư nhiên ngay sau ót nge hơi thở nhẹ cái chưa kiệp định hình thế là bé dùm đàu lưỡi liếm ngay phần sau tai . Trơi ơi tê run người và thế là bé bắt đầu dùm lưỡi đi toàn bộ cơ thể mình từ trên xuống dưới từ dưới lên trên góc kẹc góc khuất j làm lánh . Ôi cha ơi lúc này thèn em cũng nỗi máu chịu k nổi bắt đầu luật ng lại lun quay qua ôm bé cái kéo xuống trao cho nhau vài cái hôn môi ấm áp . Thế là hiệp t2 bắt đầu náo nhiệt hơn tay thì sờ mò miệng thì lấp liếm rùi chuyên qua 69 húp hẳn ngay dòng suối đất trời liền . Vào lúc cao trào bé còn hẩy hẩy v4 trong lưỡi mình ôi nó đã và đã rùi thì thằng nhỏ cũng buôn nòng thế bé hốt trọn những viên đạn k để rơi viên nào ra ngoài . Người cũng bun run tay chân cũng tê nên nằm lun trên giường .

Xong cuộc chiến bé xuống rửa sơ nhẹ rùi quay qua nói mình a nằm đó đi e masse đầu cho a tý hen rùi nằm ốm xíu tán dốc . Mình thì thiệt tình nên nói thui trễ gần hết h rùi , thế là bé nói k sao đâu a cứ nằm đây đi e masse đầu ( ₫+ cho bé rất ư chiều khách và tâm lý ) cho tý thế là mình phi hẳn vào lòng bé cho bé masse đầu , masse đầu xong bé lại kêu mình ngồi dậy nằm xích qua xíu thế là 2 a e nằm ôm nhâu tâm sự trên trời dưới đất tầm 10p thì xuống e tắm lại cho rùi ra về .

bé 18
v1 . 9đ
v2 . 9đ
v3 . 9đ
v4 . 9đ
Bé rất là ân cần và chu đáo dễ thương như ng iu . Điểm + (a e thích hệ này nên tìm bé hjhj )
( sẽ còn gặp lại bé ng iu dài dài hjhj )

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Lại là bác đấy ư? Cẩm thy thật may mắn khi được bác ưu ái tin tưởng ủng hộ thường xuyên…
Thay mặt toàn bộ nv Cẩm Thy và các bé KTV Ad xin chân thành cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii