Massage Khoẻ Trải nghiệm và góp ý cho Spa Thảo Mộc

Lượt xem: 910

hailuaeu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/1/19
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Xin chào anh em cộng đồng!

Hôm nọ tôi vừa trải nghiệm bên Thảo Mộc xong nên review cho anh em tham khảo cũng như đóng góp ý kiến cá nhân cho spa.

Đầu tiên, đây là spa thuần khỏe nên anh em đừng nghĩ ngợi nhiều đến vấn đề khác nhé. Hãy vào nằm im và tận hưởng, thư giản thôi. Mình đi gói four hands nên sự tận hưởng nhân đôi nha anh em.

Đầu tiên về phần nằm sấp, một bé sẽ massage nửa thân trên và một bé sẽ massage nửa thân dưới. Với bé nửa thân trên thì đối với tôi là ổn (7/10), bé massage lực vừa đủ tạo cảm giác thư thái. Riêng bé massage thân dưới thì có vẻ hoi vội vàng và gấp gáp, nhưng nhìn chung lúc này vẫn ổn.

Phần nằm ngửa sẽ có nhiều chuyện đáng bàn hơn. Lúc này cả 2 bé sẽ cũng xuống để massage vuốt lướt aroma (theo tui cảm nhận là như thế), tuy nhiên tui lại thây 2 bé mạnh ai nấy làm, thiếu sự kết hợp nên cũng không feel nhiều lắm. Nếu 2 bé làm đồng bộ hơn, phối hợp tốt hơn thì cảm giác sẽ thoải mái hơn rất nhiều. Nhưng mọi chuyện chưa dừng lại ở đây, khi mà có một bé sẽ vuốt toàn bộ phần dưới. Bé vuốt với tốc độ rất nhanh và lực cũng rất mạnh nên chà sát vào rất đau đến nỗi bẹn của tôi vẫn còn bị trày nhẹ. Hi vọng cơ sở có thể hướng dẫn các bé vuốt lướt nhẹ nhàng hơn, không chỉ tạo ra sự thoải mái mà còn làm giảm những chấn thương không đáng có.

Về phần chi phí thì trả đúng tiền vé cho cơ sở thôi.

Tổng điểm thì tôi cho 6/10, và chắc chắn sẽ quay lại vào một ngày gần nhất (hi vọng cơ sở thay đổi dc mấy điều trên thì tốt quá).

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
23
451
548
Sài Gòn
1 ₿
Mấy bé ở đây bác đừng có ngại, cứ nói mấy bé làm vầy nè, vầy nè theo ý mình á. Miễn ko vượt quá quy định mấy bé vui vẻ làm theo à.

• Like
Điểm cảm xúc: hailuaeu

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
996
343
37
0 ₿
tôi đi 4 tay thi mỗi đứa 1 bên khi nằm sấp, còn nằm ngửa thì đứa làm dưới đứa massage ngực bụng.

• Like

công tử xóm núi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
24
12
0 ₿
bé làm nhanh mình có thể yc bé làm chậm lại tý theo nhịp độ cũng được bác. thuần khỏe nên cũng dễ yc hơn .

• Like

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Chưa thử vụ 4 tay này bao giờ vì sợ như bác, các em ko phối hợp đồng bộ được.

Mà bên Thảo Mộc này thì tôi thấy nếu nói về kỹ thuật massage để khỏe bớt mỏi mệt tốt nhất thì Nhã.
Xinh, tạo cảm xúc nhất thì Duyên.
Còn mấy bé khác thì ko xinh lắm. Kỹ thuật thì same same Duyên hoặc thua nên cảm xúc sẽ ko bằng.
Xưa có Thảo cũng xinh mà nghe đâu đổi nghề rồi.
Đánh giá chung về mảng vuốt thì bên TM này cũng có thể ghé, vì giá cả ổn áp, ko cần TIP cũng được.
Tuy nhiên nếu giá lên hoặc có yêu cầu TIP thì phải lên skill ktv (tay nghề mấy em bên này đa phần 5/10 thôi) và cũng thêm ngoại hình nữa mới được

• Like

Invisible1101

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/24
Chủ đề
0
6
3
Q3
0 ₿
Duyên xinh mà hình như hơi đông anh em book nên đa phần đến thì bé đều bận rồi.
Trước có bé Huyền nữa mà mới nghỉ mất tiêu. Buồn

Tới cơ sở hơi cấn cấn cái cửa ra vào chút

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and hailuaeu

hailuaeu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/1/19
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Ui tôi còn không có phần ngực bụng nên cứ nghĩ là bên spa không cho. Để lần tới tôi trải nghiệm tiếp vậy.

hailuaeu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/1/19
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Bác đề xuất cho tôi vài cái tên xinh xắn được không nè?

hailuaeu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/1/19
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Bác có bé nào dễ thương giới thiệu tôi với!