Góc tâm sự Trải nghiệm với bé 12 của Queen

Lượt xem: 1,139

YoungBoyzintheHou

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/6/23
Chủ đề
1
1
1
Tp hồ chí minh
0 ₿
Mình có đọc thấy 1 bài về bé số 12 của Queen nên cũng muốn góp ý về trải nghiệm của mình với bé cách đây kh lâu.

Thì mình có tìm hiểu hiểu về Queen 1 thời gian và nghe nói mọi thứ rất okey từ csvc cho tới các bé thế nên mình quyết định ghé qua sau chuyến công tác Hà Nội. Anh em nào đi công tác thì biết mỗi chuyến đi nó mệt rã rời do công việc quá bận rộn là cảm giác như thế nào mà đúng kh . Thế là mình quyết định ghé Queen để giả toả ngay khi vừa về lại Sài thành . Đặt chán vào quán là sự nhiệt tình tư vấn từ vé tới giới thiệu về các bé cho mình, đối với mình đó là 1 khởi đầu rất tốt mang lại cho mình cảm giác rất vui vẻ nên mình liền chọn vé có onsen + nuru và bé số 12 đã được mình yêu cầu vì kh thể nào cưỡng lại đx những bức hình của bé

Ngay sau đó thì lễ tân kêu a trai pv dẫn mình lên phòng, và với 1 thái độ nhiệt tình năn nổ thì rất nhanh mình đã đx dẫn tới phòng. Điều gây ấn tượng với mình là csvc quán rất ok với chiếc bồn tắm rất to và thoải mái, xông hơi lên rất nhanh cùng với mùi hương nhẹ nhẹ trong phòng làm mình rất thoải mái . Được a trai pv hướng dẫn nhiệt tình mình liền thay đồ ra và vào xông hơi. Bao nhiêu mệt mỏi trong người cứ thế mà theo hơi nóng trong phòng xông hơi bay đi hết, ta nói nó pheeeee Tầm 5p sau thì mình thấy bé bước vào, mình náng lại xông thêm 1 tý trong lúc đợi nước thì ra cùng bé vì kh muốn để bé đợi lâu.

Bé chào mình và mình cũng đáp lại thì bé lấy khăn lau cho mình và kêu là mình ngồi nghĩ đợi nước rồi vào tắm. Trong lúc đợi thì mình kh thể kh nhìn bé đx, thân hình quyến rủ của gái mới lớn lại được ẩn ẩn khoe khoe trong bộ đồng phục của bé khiến thằng nhỏ mình kh chịu ngồi yên an phận tí nào tâm sự 1 hồi thì biết bé mới vào làm kh lâu, nhưng với 1 chiếc răng khểnh thì nụ cười của bé thật sự đã hút hồn của mình làm mình mong đợi những ji sắp xảy ra .

Nước đã ok thì bé mời mình vào tắm và rất nhanh thì đôi tay bé nhỏ đã khám phá mình nên mình cũng kh thể cưỡng lại mà đưa tay lên để khám phá bé lại, và phải nói đúng thiệt là gái mới lớn, bờ ngực của bé rất săn chắc và bóp rất đã tay, đưa tay nhẹ xuống v4 của bé mình cảm thấy có vẻ rất khít và ẩm ướt
Nhưng ngoại hình tuyệt thì z chứ phần tắm thì kh có gì đặc biệt và khiến mình cảm thấy có phần hơi vội khi bé lao thẳng vào thằng nhỏ của mình khá là vội vàng và có vẻ bé kh biết kiểm soát lực tốt khiến mình cảm thấy hơi đau và khó chịu để cứu vãn tình thế thì mình đề nghị lên giường để cho thoải mái hơn và hy vọng đúng tư thế thì bé sẽ nhẹ tay hơn.
Sau khi lên giường thì bé có bôi dầu lên người và bắt đầu trườn lên người mình, 1 cảm giác rất tuyệt rất sướng nhưng nó kh kéo dài đx lâu khi mà bé rất nhanh đã lại muốn chào hỏi thằng em mình Cứ nghĩ là trong bồn tắm do tư thế kh thuận nên bé làm kh thuận nhưng kh, bé vẫn khá là mạnh bạo và vội vàng kh biết mọi người sao nhưng mình thích kiểu từ từ nhẹ nhàng để có thể tận hưởng 1 cách thoải mái nhất, thế nên mới bảo bé từ từ thôi. Bé cũng dạ và xin lỗi rất tử tế nhưng chỉ đx 1 lúc mà thôi

Bé làm rất nhanh nhưng phần lớn thì bé dùng tay là nhiều chứ cũng kh thấy đx kĩ thuật của bé từ miệng và lưỡi đâu cả, 1 sự thất vọng khá lớn :< Nên là thoii mình bảo bé bỏ qua và bắt đầu đấm bóp cho mình đi. Đấm bóp 1 hồi thì mình cũng ngứa ngáy tay chân và đưa lên để mân mê vòng 1 của bé với hy vọng sẽ kích thích bé để hiệp 2 sẽ đx trôi chảy hơn, có lẽ mình hơi mạnh tay 1 xíu khi thấy bé có vẻ hơi quạo và bực bội khó chịu khiến bé hơi né 1 xíu.
Thế là thoii cũng hết giờ nên mình quyết định về chứ thằng nhỏ cũng kh cảm thấy sướng hay phê nữa rồi cả tuần kh đx thư giãn mà gặp bé làm mình hơi thất vọng

Đánh giá tổng quan thì csvc là 9/10 do máy lạnh hơi nóng :<
V1 của bé thì săn chắc đúng kiểu gái mới lớn
V2 nhỏ gọn ôm rất vừa tay rất đã
V3 thì căng tròn khiến mình điêu đứng mắt kh rời
V4 thì đáng tiếc mình chưa có cơ hội tiếp xúc nhiều do trải nghiệm đầu kh tốt
Tip= vé

Bé có hình xăm full lưng, đáng tiếc mình kh thấy rõ hình gì nhưng hình xăm nhỏ trước ngực làm tôn lên v1 của bé rất nhiều.

Theo mình mọi thứ rất ổn ngoại trừ kĩ thuật của bé ra mình sẽ quay lại để thử lại nhưng chắc chắn kh phải bé 12

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cơ sở vật chất sang xịn, đào trẻ trung xinh đẹp,nhưng phần kỹ thuật thì lại yếu quá cũng chông chênh cho anh em đi thư giãn.
Phải chi các cơ sở đưa clip (massage nuru japan sexi) cho các ktv xem kỹ rồi làm theo y như vậy. Bảo đảm sẽ làm hài lòng các thượng đế yêu thích bộ môn massage mệt vì họ làm rất tự nhiên,mân mê nhẹ nhàng và đầy cảm xúc.càng làm càng cuốn.