Q.7 Tránh nóng cùng 21

Lượt xem: 491

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
6
40
19
HCM
0 ₿
Chiều chiều nóng quá nhắn VTB lấy code qua, vô tình thấy bé 21 mặt khá dâm nên book ẻm

Vô xonlg hơi tầm 5p thì em bước vào, dáng người nhỏ nhỏ cân đối. Vừa lại sofa em tuột chiếc quẩn lỏng lẻo mình ra và ẻm cũng tự cởi lộ ra vòng 1 căng tròn, hàng real lúc này máu dồn lên não rồi. Em nhanh tay loi mình vào bồn tắm và hôn lên ngực, em hôn khá nhiệt hơn người yêu nữa, ánh mắt toát lên vẻ dâm ngầm. Em từ từ hôn xuống dưới và nuốt trọn thằng em vào miêng, em mút cực đã, kỹ năng đỉnh, lâu lâu em dừng lại dùng chiếc lưỡi liếm xung quanh đầu thằng em, xem out ở đoạn này. Vì hồ nhỏ nên kêu em ngưng lên giương cho thoải mái. Lên giường em thể hiện ngáu máu dâm ngoạm hẳn 2 hòn, tay thì đưa nhẹ xuống lỗ nhị của mình, mé sướng vãi.Nhanh tay mình vỗ mông em hiểu ya, quay ngược thế 69, vòng 4 sạch sẽ nước lênh lanhg, 2 người vờn nhau hơn JAV. Được 1 hồi em kêu mình quỳ gối, em quỳ xuống mút lấy mút để
với gương mặt siêu dâm, thế là chịu k nổi cia em, em ngậm hết toàn bộ, sau đó còn mút chụt chụt nữa.
Thay đồ xong lại ghế mang giày, em ngồi lên người, với chiếc áo mỏng k quẩn lót, mình mút thêm đầu ti 1 xíu rồi tạm biệt em.
Đi nhiều em ở VTB riêng bé này hài lòng