Trinh thám đối tượng 09 - Minh Long 15/08/18

Lượt xem: 1,510

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Xin chào toàn thể ae CĐMS, lời nói đầu tiên xin cám ơn Mod @Rubi đã tài trợ cho tấm thân nhỏ bé này để có cơ hội trải nghiệm 1 đêm thật sự sung sướng.

Cơ sở ML thì Yi đã đi vài lần rồi và theo cảm nhận riêng thì các KTV cơ sở này có độ nhiệt tình và ân cần với khách hàng khá cao nên đó là điểm mà Yi rất thích ở cơ sở này.

Như mọi khi, mình đến quầy và trình “mật lệnh”, rồi locker đưa Yi lên phòng xông hơi chờ nhân vật chính lên. Đang xông hơi thì ẻm gõ cửa và bước vào, đúng là “Đồn như lời, Đời như..là lời đồn”. Yi đã kết cái body của em nó ngay từ cái nhìn đầu tiên các bác ạ, quả là “Danh bất hư truyền” cuối cùng thì Yi ta cũng đã được diện kiến “Dâm dâm cô nương” tại chốn Minh Long này.

Sau khi xông hơi ra thì ẻm ko cho Yi tắm vội, đợi ráo mồ hôi rồi mới được tắm, sẵn đợi em ấy pha nước để tắm cho Yi luôn ấy mà (cộng ngay 1 điểm cho ẻm vì quá ân cần và chu đáo). Ẻm tắm rất kỹ các bác ạ, hổng biết sao nhưng mới tắm thôi mà Yi đã thấy phê rồi, chút nửa vào phần quan trọng chắc Yi tui đầu hàng sớm quá :((

Tắm xong rồi qua giai đoạn “mát-xa” nhé. Về phần khoẻ thì công nhận em ấy rất có tâm, mình ko nói sâu về phần này. Còn về phần mệt thì ôi thôi, theo Yi tui nghĩ thì chắc ẻm đi Thái là chuẩn nhất ở Minh Long rồi thứ 1 là ẻm sở hữu V1 rất đầy đặn; thứ 2 ẻm đi rất nhẹ nhàng và tình cảm kèm theo phần lưỡi của ẻm đi rất điêu luyện, Yi tui chỉ biết nằm nhắm mắt mà hưởng cmn thụ thôi, đã vậy em còn sử dụng tuyệt chiêu “Bưởi kẹp chuối” làm tui muốn out luôn ngay màn dạo đầu luôn rồi Haizz. Rồi dần dần ẻm như muốn nuốt trọn thằng nhỏ của tui luôn, còn tay tui chỉ muốn chụp lấy 2 trái bưởi của ẻm. Gu của bé này rất hợp với Yi tui, nhẹ nhàng, tình cảm và sâu lắng, ẻm làm rất từ tốn và sau một hồi lên 9 tầng mây cùng ẻm thì Yi tui cũng phải xin thua.

Đánh giá:
V1: 9/10, quá tuyệt vời ko có gì để chê cả.
V2: vừa với body em.
V3: to và chắc.
V4: gọn gàng và lênh láng.

Kết: chắc chắn sẽ gặp em lần nửa cô gái ạ !!
Tic: Mod @Rubi tai trợ.
Tip: x00 (theo sự hài lòng của Yi)
Locker: 50k

Nhiệm vụ thám thính kết thúc tại đây, một lần nửa cám ơn Mod @Rubi đã tin tưởng và tài trợ cho tấm thân nhỏ bé này. Chúc cả nhà một tuần đầy năng lượng. Good bye n See you again.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Bưỡi kẹp chuối thi xac định bác r nhe