Trinh thám một đối tượng không quá xa lạ với anh em KTV 09 (28/08/18)

Lượt xem: 1,659

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng râm gần xa, chúc các bác cuối tuần vui vẻ sau một tuần làm việc căng thẳng. Chuyện là được bác @Rubi giao cho trọng trách thám thính vào ngày 28/08 nhưng do bận quá nên chưa có viết bài liền được nên hôm nay rãnh rỗi mạo muội đôi dòng về quá trình trinh thám em nó cho các bác cùng ngon trym. Xin cám ơn bác @Rubi đã tài trợ chương trình này cho tại hạ, tạo điều kiện để Master Yi thoã lòng mong ước. Cám ơn bác nhiều nhé !!!

Thú thật là sau lần gặp đầu tiên thì Yi dường như đã bị tương tư em nó, ngày nhớ đêm mong đến khi chịu ko nổi nửa rồi phải đến gặp em nó thôi. Ko biết các bác như thế nào nhưng đối với Yi, bé này mang đến một cảm giác rất khác, ngọt ngào có, mặn mà có, một cảm giác rất thật ko khác gì người yêu. Phải chăng Yi đã yêu em ??? :(

Như thủ tục ở tất cả các cửa khẩu thì mình sẽ ko nói đến nửa, trình giấy tờ, passport các thứ rồi được đưa đến phòng VIP để thư giãn trong phòng xông hơi. Nghe tiếng gõ cửa, em bước vào chạy tới ôm chặt lấy mình, một cảm giác rất gần gũi. Sau đó em pha nước và tắm cho mình, như mọi khi em tắm rất kỹ, vừa tắm vừa tâm sự đủ thứ chuyện trên đời rất vui. Tắm xong em đưa lên giường để đấm bóp cho Yi.

Nói về khâu massage khoẻ, em đấm bóp rất ok, ko mạnh cũng ko quá nhẹ, rất vừa so với cá nhân Yi.

Về phần Thái và mệt thì ôi thôi, mỗi lần gặp là mỗi cảm giác lâng lâng rất khác, em đi chậm rãi và nhẹ nhàng ko chừa bất cứ khoảng trống nào trên lưng cũng như trên ngực của Yi, em kết hợp đường lưỡi và đôi môi ngọt ngào khiến da gà da vịt của Yi nổi hết cả lên. Sau đó em vồ lấy thằng nhỏ và hôn lấy hôn để, đủ skill full option (đá bi, lau cột, mút trứng cút), kết hợp BJ và HJ kèm với những nụ hôn ngọt ngào của em khiến anh ko bao giờ quên được cô gái này. Và rồi Yi và thằng nhỏ cũng gục ngã trước mặt em ấy.

Đánh giá chung:
-V1: Tuyệt đỉnh Vịnh Bắc Bộ
-V2: dư dã chút đỉnh nhưng ko thành vấn đề
-V3: tròn và chắc
-V4: ko khác gì mùa nước nổi ĐBSCL
Chắc chắn sẽ gặp lại em nửa vào một ngày ko xa

Tic: Bác @Rubi đẹp trai tài trợ. Tip: x00 (theo sự hài lòng của Yi). Locker: 50k

Chào thân ái và hẹn gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Soicodoc9x

Soicodoc9x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/18
Chủ đề
0
3
0
30