Tân Bình Trở lại 18 Savi vì em quá đỉnh

Lượt xem: 1,922

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Sau lần trước trải nghiệm bé 18, mình về nhà cứ cảm thấy nhớ nhung những gì bé mang lại. Sự nhớ nhung này không hẳn là yêu, mà là cảm giác thèm thuồng mong muốn được làm tình với bé. Những đường lưỡi, vuốt tay, BJ khiến mình không sao quên được, khiến "thằng nhỏ" luôn trong trạng thái "dựng đứng". Mình lại thèm cảm giác 69, CIA cái mà lần trải nghiệm trước, vé Thái không thể đáp ứng được. Thế rồi cuối tuần lại đến, mình nhắn Ốc book bé 18 trong một buổi chiều mưa tầm tã, cũng không ngăn được khát vọng làm tình cùng bé 18.

Chiếc xe quen thuộc của mình đã đến cơ sở, vẫn như bao lần, bạn Ốc xinh xinh, dễ thương đon đả ra chào đón. Chà...Mê thì mê bé 18 nhưng Ốc xinh thì cũng không quên phải khen =)) "Gặp trời mưa anh đi vất vả quá." "Hôm nay anh đi vé gì?" Ui cái giọng ngọt ngào này sao mà dễ thương đến thế, bao lần mê mẩn. "Nay anh đi vé CIA, bé 18 làm tốt quá" Nói là làm mình rút điện thoại chuyển khoản cả vé và tip luôn một lần.

Sau đó, mình được dẫn lên phòng xông hơi tầm 10 phút thì bé vào. Sự phấn chấn lên cao, mình đẩy cửa bước ra ngay gặp bé. Bé nở nụ cười chào mình. Ui... Người đẹp đây rồi... Nhớ lắm. Trong lúc bé lau khô người, mình tranh thủ rờ, nắn bóp khắp người bé, quần áo người bé lần lượt được cởi ra. Cả hai giờ đã hoàn toàn trần truồng, mình tranh thủ úp mặt vào cặp bưởi, tay bóp mông để thoả mãn cơn thèm khát người đẹp cả tuần. Cả hai sau đó đi tắm, bé tắm cho mình rất kỹ, sạch sẽ xong, bắt đầu thi triển vài đường làm tình cơ bản. Mút ti, liếm đùi, BJ một cách nhẹ nhàng. Dang hai tay ra bên bồn, ngửa mặt lên trần thốt lên "Ui em BJ giỏi thế". Cảm giác sắp ra lan toả, bé dừng lại vì mình và bé đều biết vé này chỉ ra một lần.

Bé lau khô, dẫn mình ra giường massage khoẻ. Đang hứng tình nên mình chẳng quan tâm về phần khoẻ lắm, lòng cứ mong kết thúc nhanh để đến phần mệt. Thế rồi, điều mong muốn đã tới, bé đổ dầu lên lưng rồi chà Thái cho mình. Ngực bé to, mềm chà đã thôi rồi. Bé đi lưỡi, lướt tay, ui...cái tuyệt chiêu vừa đi lưỡi, vuốt tay này sao đã đến thế, làm mình nhớ nhung bé cả tuần. Bé còn lấy V3, V4 chà cho mình, rồi lật ngược mình lại làm tương tự cho mình. Bé không quên làm điều mình thích lần trước, úp trọn cặp bưởi dính đầy dầu nuru lên mặt mình để mình thưởng thức. Sau đó bé đi lưỡi, lướt tay, dừng lại chỗ hạ bộ, liếm láp nhẹ nhàng xung quanh "thằng nhỏ" làm mình thèm thuồng không chịu được. Dục vọng mình lên cao, "thằng nhỏ" cứng đờ, bé bắt đầu thi triển BJ. Ui sướng... Mắt nhắm nghiền, miệng "chữ O" - mình thốt lên. Mình chủ động bảo bé 69. Đúng là cảm giác của một "ông hoàng" đã thôi rồi: bé BJ, mình vỗ, bóp mông, khám phá V4. Sau 10 phút BJ nhiệt tình, cảm giác sung sướng lan toả khắp người, "trym" mình gồng cực mạnh bắn thẳng những luồng tinh nóng hổi vào miệng bé. Một cảm giác sướng đến tận óc. Sau đó cả hai nằm nói chuyện một chút rồi đi tắm, kết thúc buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 18.

Đánh giá tổng quan:
V1: 8.0
V2: 8.0 (dành cho các thích gu "thịt")
V3: 8.0
Service: 9.0
Quản lý Ốc: 10.0 điểm độ xinh, vui tính =))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ây da... dù ra sao đi nữa Bé Ốc vẫn là 10 ha e... mừn e cùng bé cưng 18...

• Haha
Điểm cảm xúc: Lovelycool

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
cám ơn a trai mưa của em nha☺️☺️☺️

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Có gì bác về lên bài review xem em đánh giá có đúng vậy không. Bữa giờ em ghé Savi thấy 18 làm sướng nhất, không biết tùy cảm nhận mỗi người hay bé đỉnh thiệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Tudoi102

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
0
4
0
Hcm
0 ₿
Mình lần đầu đi thử trải nghiệm do đọc đc trên diễn đàn thì biết số 18. Tuy Nhiên do lần đầu chỉ dám đi vé thường nên nhân viên lễ tân nói 18 hôm nay nghỉ. Sau đó chọn 1 bé khác cho mình. Lúc sau vào hỏi thì biết là 18 có đi làm. Vậy lễ tân chỉ để dành 18 cho những ai đi vé vip hay sao? Đề nghị coi lại cách làm việc. Kiểu này chỉ có đuổi khách

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ a ơi cho e hỏi a ghé ngày bao nhiêu ạ . vì 18 mấy cs lận ạ . a co nhầm với 18 chạy tua k ạ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
vi bé 18 nhà em cung co mới nghỉ 1 hôm nhà có việc là sự thật ạ . hay a nghe nhầm hoi ai 18 co đi lam nhưng là 18 của chi nhánh khác nhà em k ạ . chứ bé ốc nói thiệt xưa giờ bé ốc tiếp k rất chu đáo đoàng hoàng không có chuyện vé này vé kia phân biệt đâu ạ . a có thể hỏi rất nhiều khách đã đi bên ốc ạ . và trương hợp của a nếu như 18 nha em đag lam khách thì bao giờ ốc cũng sẽ báo k là a có đợi bé 18 ra k hay a đi người khác ạ .

Tudoi102

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
0
4
0
Hcm
0 ₿
Đi Savi cộng hòa chứ làm j còn chi nhánh nào bạn? Đã nói là lên diễn đàn tìm hiểu thì để trải nghiệm thì chỉ có mỗi cái Cộng Hòa thôi ko lẽ mở nhiều chi nhánh mà ko quảng cáo? Mà kiểu thấy đi vé thường cái thái độ ko thích cho lắm thì phải