Trở lại Cần Thơ với Kingroom

Lượt xem: 2,218

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Như đã nói từ tuần trước hôm nay có dịp công tác ghé lại Cần Thơ,tối Cần thơ hơi nóng ko mưa,có call cho key " ẩn danh" định bụng sau khi tiếp đãi các Sếp ở quán 6 đời 3 xong sẽ gặp key để giao lưu nhưng ko có duyên vì key đã về quê đành phải tìm lựa chọn mới vì nghe đâu bên ẩn danh 11h là off rồi
Sau khi cùng các Sếp ăn no,uống kỹ thì các Sếp có gợi ý đi này nọ cho tỉnh rượu,thôi thì đành móc đt call cho Mãi Kingroom đặt phòng,vì đi 3 người ( Sorry ae vì bài trước khi nói về kingroom mình nhầm tên quản lý Mãi là Lắm ). Sau khi đến nơi được tiếp tân và ql đón tiếp chào các loại vé và lựa chọn random thì ai về chuồng đó ( ko có ipad để xem nên chẳng biết ai là ai chỉ nói yêu cầu theo sở thích ).Mình đã tùng rp 1 bài về Kingroom 1 lần rồi nên giờ muốn đổi mới bé khác để xem chuyện gì sẽ xảy ra
Sau khi vào phòng xông hơi được 10' thì bé vào,bé nhẹ nhàng chào hỏi anh chờ e lâu ko ? ( vẫn câu nói quen thuộc ở các cs ) mình gật đầu luôn cho nhanh vì cũng ngà ngà và đang thèm hơi gái,e sà vào lòng mình hôn hít như để đền bù 10' chờ đợi,sau đó lấy khăn lau khô và mở vòi chuẩn bị làm sạch cá trước khi thịt.Tầm 5' chờ nước đầy mình và bé cũng có trao đổi 1 chút về món cháo lưỡi nhiệt tình,đến khi vào tắm,bé tắm kỹ,nhẹ nhạng ,vuốt ve,mơn trớn thằng bé hư hỏng rồi tay thì click ti miệng thì BJ nhẹ nhàng từng nhịp từng nhịp ,chừng 1 lúc thì e đi lưỡi khắp người mình,rất có kỹ thuật,chắc chắn thêm chút nữa thì ko còn gì,thôi đành nói bé ngưng để lên giường cho thoải mái
Khi lên giường bé cũng ko tha ,hôn khắp người mình từ trên xuống dưới ( chưa có dầu Nuru nên cảm giác da chạm da rất thật).và rồi ngậm trọn thẳng bé hư hỏng 1 cách nhẹ nhàng và kèm những âm thanh chân thật,trong lúc bé nhiệt tình mình cũng ko để 2 tay ở không,tay thì se se hột đậu,tay kia thì tìm kiếm hang cua,đi sâu vào hang thì ko thấy cua đâu chỉ thấy toàn nước và nước.Sau 15' nhiệt tình thì thôi xong,bao nhiêu món ăn bổ dưỡng từ tối đến giờ ko còn gì luôn,tất cả vỡ òa trong sự sung sướng của cả 2 .Nẳm nghỉ ngơi 1 chút e đi tắm rồi ms khỏe cho mình,đấm bóp vừa lực ms đầu khá tốt ( hơi nhức đầu do uống hoi nhiều ),thật lòng muốn ngủ lại luôn ko muốn về gặp lại mấy cha hắc ám hồi chiều nữa,rồi e lấy dầu mát lạnh đỗ lên người mình bắt đầu màn chà nuru,sau 1 lúc sấp ngửa thì thằng e bướng bỉnh cũng đứng thẳng,thấy hết giờ nên thôi hẹn bé vào dịp khác,rất cảm ơn vỉ bé đã làm cho a tỉnh lại
Bé kingroom 16,1m55
Face dễ thương,nhí nhảnh
Vòng 1 : 7/10
Vòng 2: 7/10
Vòng 3: 8/10
Vòng 4: 8/10
tic: 600 ( đã giảm 50℅)
Tip : 1 200k bằng giá chưa giam có +++ kakakak... Vui như Tết
P/S: nhắn bác key ẩn danh lần sau cho ae cơ hội gặp mặt giao lưu nhé ,lần này ko gặp được key hơi buồn,nhưng sẽ có dịp đi Cần Thơ trong thời gian sớm nhất

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148