Q.1 Trở lại gặp người quen 29

Lượt xem: 499

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Lại 1 lần nữa trúng game dự đoán bóng đá ngày 8/4/2023. Trưa hôm qua thời tiết quá nóng, nên sẵn có code sau giờ ăn trưa, tranh thủ qua nghỉ ngơi hưởng thụ relax.

Do chủ ý không book trước, đến nơi còn vài bé trống, xem qua ipad không hợp nhãn lắm, nên quay đầu là bờ, chọn lại số cũ 29 đã từng đi 1 lần.

Do trời nóng nên vào phòng Ya không xông hơi, ngồi đợi 5 phút bé vào, bé nhận ra người quen nên ngồi 888 chút thì Ya kêu vào bồn tắm cho mát nhé bé. Vào bồn hai anh em quấn lấy nhau như người yêu, dưới làn nước mát mẻ, Ya nhẹ nhàng bóp và xoa đầu ty của bé, mềm và kích thích lắm, sau đó khám phá vòng 4, bé cũng kết hợp hj thằng nhóc làm mình xém phọc ra, nên nói dừng lại lên giường tiếp nhé em.

Lên giường sau phần khoẻ, bé thoa dầu tiếp phần nuru, hai đầu ty cọ đến đâu thì cảm nhận phê đến đó, Ya xoay người lại, ôm lấy bé, bé nói anh nằm xuống đế em làm cho, vậy là Ya ngoan ngoãn nằm thưởng thức, bé bò trườn với cặp ngực khắp người Ya, kết hợp cái lưỡi ma quái liếm mọi ngóc ngách, sau đó bé xuống phía dưới, ngậm và bj thằng nhóc, cầm cự hơn 5 phút nên Ya bắn ra hàng triệu tinh quân kkkk, và cũng vừa đủ giờ, nên tắm lại và chia tay bé, cám ơn em nhiều.

Cám ơn BQT diễn đàn, Mod @Dory đã tài trợ vé cho Ya, chúc cơ sở @Massage Dubai Tân Định ngày càng phát triển.

• Like
Điểm cảm xúc: Dory