Q.1 Trở lại làng massage cùng em 29 tê tái

Lượt xem: 523

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
Sau một thời gian quy ẩn trong hang động bị gấu mẹ canh giữ cẩn mật bằng tất cả các trang thiết bị cực hiện đại. iPhone airtag các thứ nên cũng phải chịu khó tu luyện với gấu cho qua ngày đoạn tháng nay được ngày thoát kiếp nạn do điện thoại gấu đi bơi phải ra bảo hành hen 1 ngày mới lấy. Sẵn tiện báo ngồi xem quy trình hấp kiểm tra cho chắc. Rồi đua qua luôn massage liền

Lúc đầu tính mua vé thái nhưng nghĩ lại lâu lâu đổi gió làm cái onsen cũng được. Chọn bé mình dây nha em.

Lên phòng ngồi tý em vào em bảo em số 29. Nhìn đúng gu lựa mình dây dễ thương nữa. Em nói chuyện vui vẻ thêm cái tình cảm lúc đầu làm tui cuốn liền. Thay đồ ra vào tắm. Tui thấy mỗi phần tắm là đã OK rồi. Vừa kỹ vừa thêm phần mơn mớn nhẹ đủ khơi dậy cái hứng trong lòng.

Massage khoẻ em làm cực tốt. Theo tui chắc lần này đi lộn chỗ khoẻ chứ kg phải thư giản. Em ốm ốm vậy mà đấm đã lắm người như giản gân giản cốt. Sau một hồi mới chuyển qua mệt.

Màn mệt thì theo tui là OK. Vừa bắt đầu em nhẹ nhàng trườn rồi chuyển bài lưỡi. Công nhận màn đi lưỡi của em phải gọi là sướng cực. Nằm ngữa lại em vừa đi lưỡi lick ti tui xém out. May mà kềm lại kịp do có kinh nghiệm kềm hihi. Nhưng cũng kg thể trụ nổi khi bắt đầu màn tấn công trực tiếp. Em bj vừa phê vừa xoa đầu ti để tui phải dồn hết bao nhiêu tính túy bắn ra mà xém lên tới mặt. Em cũng nhanh lấy khăn lau liền.

Phần kết khá tình cảm khi nằm em xoa bóp tay chân đầu lại rồi đưa tui ra tắm chỉnh trang lại quần áo. Đi cùng xuống thang máy nữa chứ.

Tổng thiệt hại vé onsen 1. Tip bé 1 củ cho lần sung sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh ngon trym cùng bé kưng ạ... dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm dubai luxury và bé ạ:cuteonion41:

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
chúc mừng bác gặp bé 29 , vui vẻ nhiệt tình và chiều tới nóc .

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
ngon trym ngày trở lại tranh thủ còn mấy ngày hết năm đi gặp lại vài em nữa là đẹp