Q.12 TRỞ LẠI TÌM EM - 18

Lượt xem: 822

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
26
207
44
32
Tphcm
1 ₿
May mắn trúng được event dự đoán bóng đá , trận Brighton - Chelsea nên nhận được vé từ mod , lập tức bắt điện thoại đến Hotline Cẩm Thy book ngay Chị đại số 18

Tới cơ sở lúc trưa, nắng nóng oi bức nên vào làm tách trà để hạ hỏa và chờ lên phòng . CSVC vẫn sạch sẽ và tươm tất , mặc dù lần này mình vào phòng nhỏ nhưng không sao , càng nhỏ càng ấm cúng.
Xông hơi được 1 lúc thì em vào , vẫn gương mặt , body và thái độ vui vẻ yêu nghề từ đó tới giờ. Ngồi ae nói chuyện 1 tí rồi vô bồn tắm. Bồn này hơi nhỏ nên ngồi sát em . Vừa được xối nước kì cọ vừa được ăn bưởi , mê đắm trong ánh đèn mập mờ . Tắm kì cọ xà phòng xong thì em vẫn như cũ Bj 1 tí để hỏi thăm sức khỏe ku em . Chịu ko nổi ngẩng lên nhìn liền , thôi mày nằm xuống hộ tao ko mày phun sớm tao lại khổ , chừa mần ăn được gì

Lên gường massage khỏe của em là sướng nhất, lực tay vừa phải , cũng tương đương như massage trị liệu , nói thiệt mình thích nhất phần khỏe để giãn gân giãn cốt . Sau đó em đổ tinh dầu trườn Thái , V1 mềm mịn to tiếp xúc vào lưng cảm thấy lạnh lạnh và phê phê. Kèm theo đó là tiếng rên khẽ nhè nhẹ làm cho kk trong phòng nóng lên. Sau xong tới trước , nhịp nhàng như đẩy xe hàng.

Phần cốt lõi thì em kết hợp hài hòa giữa tay và miệng , vặt thằng nhỏ ko có đường nào mà lần . Người ngợm bắt đầu nóng ran , 2 tay quờ quạng mò cô bé để trả thù . 2 đứa như con thoi rung lắc tịnh tiến đều đều theo nhịp. Được 10p thì thằng em tắt đài phun phì phò. Kết thúc cuộc vui trong tiếng thở hổn hển.

Kết thúc cuộc vui trong sự hài lòng như bao lần . Cám ơn Mod vì tạo điều kiện cho ae được vui vẻ.

Tic : event
Tip = Tic
Lễ tân : cafe

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,871
4,650
30 ₿
ngon ngon chúc mừng bác, 18 là đỉnh rồi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 18 có skill đột kích riêng mà các bé khác hok có... mừng bác...:ami-(10):

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
452
Tphcm
1 ₿
quây da, lại mệt cây viết nữa gòi. Lên cái list nhẹ nào... à um CT-18, ok. :cuteonion27: tén kìu huynh về bài RP nhẹ nhàng mang chút không khí nóng nực nhưng không bực.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,485
539
32
0 ₿
Thay mặt 18 Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ.
Chúc bác nhiều sk!