Q.1 trốn sếp kiếm em 18 ti hồng

Lượt xem: 620

nobitu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
17
10
0 ₿
nhân lúc sếp không có ở công ty mình giả bộ giao việc cho mấy đứa cấp dưới rồi dặn thằng em ruột sếp về nhớ bao che rồi gọi anh về , người dạo này chả hiểu sao cứ vô làm là rạo rực chắc do thầm thương trộm nhớ em 18 bên dubai tân đinh . em này bác nào đi rồi chắc cũng biết là ngon như nào rồi đúng không . tranh thủ alo cho cơ sở rồi phóng xe qua luôn chứ không sếp về là ăn cứt liền

vô cũng vội vội check code mua vé thanh toán là lên phòng luôn , vô phòng cởi sẵn đồ chờ em nó vô là húp , ngồi được lúc thì em cũng bước vào cùng với bộ đồ ren gợi cảm , em thấy mình lột đồ thì tự giác lột hết ra rồi ra mở nước , nước chảy kệ nước mình đè em ra giường rồi bắt đầu sờ ti rồi khám phá v4 của em , núm em này siêu hồng luôn , em vừa nằm vừa kêu từ nào , rồi bắt đầu tấn công lại mình với màn đi lưỡi rồi đổ dầu vào luôn bài nuru em vừa chườn vừa rên , nghe kích thích dã man , rồi mình bế bé ra bồn , em vừa lick ti mình vừa dùng tay kích thích thằng em đã cửng từ lâu rồi em nhẹ nhàng ngậm , rồi bú mút khá nhiệt tình quả mông nẩy nẩy , lắc lắc theo từng nhịp bú của em ghét quá mình lại đánh cho mấy cái rồi cuối cùng cũng cum luôn trong miệng bé

xong 1 shot rồi mà thằng em vẫn chưa gọi ngồi nán lại ôm với nói chuyện với em thêm xíu, em nói chuyện khá dễ thương chân chất , như mấy bé dưới quê lần đầu lên sì gòn vậy đó , giờ mới có dịp ngắm kĩ em hơn , 3 vòng em khá nuột
v1 như nãy mình có nói ti hồng , tròn , vừa tay
v2 thon nõn nà
v3 đẹp , bự , đánh thì mỏi tay

đang nói chuyện vui thì thằng em cũng gọi , tranh thủ cầm tập hồ sơ rồi chạy về văn phòng nghe sếp mắng tiếp kaka , mình vừa làm mà tâm trí cứ dừng nhớ lại lúc ở bên em , ta nói em bú hiệt tính làm không công nghiệp , chắc đây sẽ là số ruột khi đến đubai tân định . hẹn gặp lại em

tic có code giảm còn 720
tip = vé =900
tổng 1tr620

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
62
19
0 ₿
ui em 18 trong ngon thế v1 ti còn hồng luôn chẹp chẹp :6onion23:

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ, chúc anh một ngày đầu tuần tốt lành và đồng hành cùng cơ sở bên em ạ :3onion15: