Phú Nhuận Trưa xả nhiệt với Balance Cù Lao

Lượt xem: 569

Khang1268

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/22
Chủ đề
2
3
4
0 ₿
Nay mới viết được bài thứ 2 trên diễn đàn dù acc tạo lâu rồi, khi nào mà trải nghiệm rất thích tui mới có hứng viết

Chả là tui dân Dĩ An, ăn chơi ở Dĩ An ai cần gì cứ hú tôi, nắm trong lòng bàn tay. Nay nắng nóng đang ngồi văn phòng ngon thì lên diễn đàn đọc nhiều topic, thấy O126 đổi tên đổi địa chỉ ( trước có đi bé Hà, Giang, Nga bên đó rồi )

Lướt thấy ông kia rp 2 bé mới làm Anh với Nhi thì thấy ổng diễn tả khá là hứng. Inbox zalo tiệm đặt lịch ngay. Tới nơi thì 14h, t lấy vé 300k thôi vì ko đi được lâu với cái môn này đi lâu ko biết làm gì

Đợi 5p thì bé ra dẫn lên lầu, ấn tượng đầu là face xinh, body kiểu hơi chuppy, cao tầm 1m55.
Vô phòng tui tắm nhẹ cho sạch xong ở truồng ra cho bé massage. Về phần khỏe thì bé này teen nên lực vừa đủ thôi ko đã lắm vì tui bự con. Được cái ẻm nói chuyện hiền khô, sợ đấm tui ko đã hỏi tui muốn đổi ai khỏe khỏe vô hoài. Mà dễ thương vậy ai lại đổi. Qua bài vuốt lướt thì làm có tâm, vuốt kỹ trên xuống dưới tới bẹn đầy đủ, xoay người thì tập trung làm thằng em tui rất nhiệt.
Tranh thủ cũng sờ v1, v3 đúng kiểu mấy bé mới lớn, mịn và non. Làm thêm lát thì thằng em khóc nhè,ra rồi bé vẫn vuốt nên đã lắm kkk. Xong tắm lại rồi xuống thanh toán thôi. Trải nghiệm kiểu mấy bé mới lớn nói chuyện còn rụt rè khá thích. Lâu lâu gặp mấy chị skill đỉnh thì nói chuyện dạn quá tui cũng ko thích bằng
Tổng kết tic 300, tip=tick

Đính kèm

316.3 KB · Lượt xem: 123
  • Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Max 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/24
Chủ đề
1
19
15
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Phê đúng hok.tui cũng vậy,gạ đổi người hoài,nhưng đâu có ngu mà đổi

Khang1268

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/22
Chủ đề
2
3
4
0 ₿
Kkk bé nó kiểu nói chuyện dễ thương, tôi gặp mấy chị sành sỏi quá chán rồi, lâu lâu gặp bé vậy thấy dễ chịu ông ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69