Gò Vấp Trúng Event xổ số - book ngay KTV 27 DBq1

Lượt xem: 1,150

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình may mắn đoán trúng event xổ số, đc nhận code free onsen từ Mod, Tranh thủ trải nghiệm số 27 của BDq1. Về Csvc và NV phục vụ ở đây thì tốt quá, mình xin lướt quá nhé, vô thẳng vấn đề cho ae đỡ mất time. Mình xin review bé KTV 27 như sau: bé tên Thư, ng miền Tây, dáng cao, da trắng, gương mặt khá xinh, thái độ nhiệt tình vui vẻ. Mình vô xông tầm 10 p thì bé vào. Thế là mình ra giao lưu trò chuyện với bé. Mình đi buổi tối, trước khi làm cho mình thì bé cũng vừa làm xong khách khác, thấy bé hơi mệt mà mình thì có tính galang nên hnay đổi vai với bé, kêu bé nằm xuống để mình đấm bóp cho khoẻ để lấy sức lát làm cho mình sướng chứ :D . Bé nằm úp mình đấm lưng với bóp vai gáy cho bé, lâu lâu thì cúi người xuống hôn vào má và sau gáy cho có tình cảm. Nhìn bé nằm ngoan như mèo con đang nằm ngủ, thấy cưng lắm. Được 1 hồi thì nước đầy, bé dẫn mình vào bồn tắm. Lúc này mới được ngắm cơ thể của bé, bé có 2 quả đào to và bóp rất vừa tay, mình có cảm giác là 2 quả đào to ko đều nhau, ti cứng, hồng hào se sướng. Còn bướm thì sạch sẽ và khít, thơm tho mộng nước. Khi tắm thì bé chỉ tắm cho mình bth ko kích thích hay hôn hít gì. Tắm xong thì lên giường. Vì biết bé mệt nên mình cũng ko yêu cầu ms khỏe, nói bé cứ nằm xuống để mình làm cho, bé nằm xuống nhường sân khấu lại cho mình, lâu lâu có cơ hội thể hiện các skill của mình để khám phá trọn cơ thể bé. Sau phần của mình thì giờ đến lượt bé, bé thoa dầu và trường cho mình, bé dùng ngực , ngực và ti rất săn nên trường nuru rất phê. Ngực xong thì bé dùng bướm để trường tiếp, căng nhất là lúc bướm trường khoai, nó cạ cạ khó chịu hết biết, sau khi trường khoai xong, thò bướm trường lên ngực mình, lên mặt mình và dừng lại ở miệng mình, rồi bé nhanh chóng xoay qua thế 69 luôn. Sau một hồi sướng quá thì mình cũng bắn tung tóe lên người bé. Kết thúc buổi tối sung sướng. Hai đứa tắm lại rồi chia tay nhau. Xuống phòng thư giãn ngồi thì đc bạn phục vụ làm cho tô mì gà ác để hồi sức. Cám ơn sự chu đáo của các bạn phục vụ. Cám ơn Mod diễn đàn và cơ sở đã tạo ra sân chơi cho ae và hỗ trợ code cho mình.
Tổng kết: KTV
Face 7đ
V1 7₫
V2 7₫
V3 8₫
V4 8₫

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mình nghỉ chỉ có mình bị bóc lột sức lao động còn bị quỵt tip. Ai dè có đồng môn =))

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Sao giống nhau thế nhở.....

• Haha
Điểm cảm xúc: Comando_8x and LSO