Q.10 Trứng gà póc 24

Lượt xem: 2,240

Sói Độc Hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/3/23
Chủ đề
3
11
12
Sai Gon
0 ₿
Xin chào cả nhà, lại là Sói đây,

Lần này quay lại PA, mà em lễ tân đi đâu hết còn toàn mấy men ko, thấy hơi kém sắc rồi đó. Đồng phục chuyển sang xanh đậm nhìn như mấy anh tài xế taxi vinasun, cầm ipad lướt mắt lên xuống quyết định thử tài vận với 24.

Ngoài trời thì nắng cực nên bỏ qua xông hơi luôn, thay đồ ngồi chờ em vào. Ấn tượng đầu tiên với 24 là dạng có da có thịt, khuôn mặt tròn trịa dễ thương. Anh em ngồi giao lưu làm quên chút trong khi chờ nước đầy rồi đi tắm.

Vào bồn, em bắt đầu tắm rửa, gội đầu luôn. Nước chảy nhòe cả mắt nên cứ phải lũi đầu vào hai trái cam sành để dụi mắt. Em bắt đầu khởi động cái onsen nhẹ trong bồn. Cũng nhẹ nhàng vừa phải, không nóng vội, không vồ vập, rồi lau mình để lên giường.

Em làm khỏe với các bài cơ bản, nằm sấp rồi nằm ngữa. Chợt thấy em vươn vai, bẻ lưng liền hỏi em mệt và mỏi lưng à, mằm xuống anh xoa bóp cho đỡ mỏi nè. Em nằm sấp xuống thì :cuteonion57: :cuteonion57: :cuteonion57:, một tòa thiên nhiên trắng như trứng gà póc, cặp m. ông vun cao trắng ngần vỗ nhẹ phát, vừa kêu vừa nảy. Ngồi lên chân em vừa đấm, vừa xoa, vừa bóp mà em nó bảo, sướng quá, em đấm bóp cho anh dùng có 2 tay mà anh thì dùng tới 3 tay. Nghe xong cứ muốn ôm eo nâng nhẹ lên mà đẩy tới thì ... ... ...

Đến phiên Sói nằm xuống cho em thư giãn, bắt đầu là đi đường lưỡi từ chân lên đầu, rồi quay về ngã ba lòng. Bé vừa BJ vừa HJ kết hợp đá bi vuốt trụ cho đến khi out trong sung sướng.

Tổng thiệt hại:
- Tic - Camapro
- Tip = Tic ++
- Phục vụ, Gửi xe

Xin chào và hẹn gặp lại!!!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bác đi vé onsen 2 hả bác nè

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Sói Độc Hành đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cám ơn anh Sói đã luôn tin tưởng và ủng hộ PA. PA thay mặt bé cám ơn anh Sói đã giành thời gian viết bài cho bé. PA chúc a Sói có một buổi chiều vui vẻ và ấm áp ạ.

Leah

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
15
8
0 ₿
Nghe bác tả là đúng gu rồi, nên qua pa check thử đúng không? ai dè k thất vọng thật.kkkkk. tks bác sói

• Like
Điểm cảm xúc: Sói Độc Hành

Sói Độc Hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/3/23
Chủ đề
3
11
12
Sai Gon
0 ₿
kkk, chúc mừng bác, sung sướng nha

• Like
Điểm cảm xúc: Leah

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿

Conlatdat

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
13
0 ₿
bé bụng hơi có mỡ tí, bù lại bé thư giãn thì tới nấc.:3onion15:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿

PhanThành

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/5/23
Chủ đề
0
18
10
Q.1 Tp. HCM
0 ₿
bé cưng 24, tấm hình tóc vàng nhìn bé xinh, cưng xỉu ... lâu quá chưa ghé lại thăm bé. Phải làm chuyến quá ....

• Like
Điểm cảm xúc: Leah