Q.1 Trúng Số với em 22 Queen

Lượt xem: 731

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
Đời anh là bản nhạc buồn đợi em massage là mình lên luôn , đang chạy xe mấy cuốc mà ế ẩm, bốc điện thoại ra dò mấy tờ vé số mới mua hôm qua,nói ra mấy bác có khi không tin, anh grap như tui cũng chả tin nữa, éo mợ gì mà trúng vé số luôn các thánh à. Trúng bao nhiêu thì tui không tiện nói nhưng cũng đủ tiền đi massage thế là bắn ngay xe vào thăm cô hàng xóm Queen 1 phát. Bình thường đi vé 500 hoặc cao lắm 800 à, nay mạnh mẽ kêu cho anh vé 2shot lun em. Tip luôn cho bé ốc xinh xắn 100k .Ngẫu hứng vui thôi nha chứ bình thường thì không. Coi ipad xong chọn bé 22 luôn rồi lên phòng. Nay đang vui mà chọn bé 22 nữa ai ngờ vui hơn, em nói chuyện rất vui, dễ thương, thấy rất hợp gu tui hay là do tui đang vui thì không biết. Mà thấy bé quan tâm chăm sóc kỹ lắm nhất là chăm sóc thằng ku em. Đang vui và hứng nên lúc tắm phê pha bắn ngay 1 shot, em bj kỹ và sâu, tui thì nằm tận hưởng thôi, nay sung hay sao bắn hơi mạnh và nhiều làm em cũng sặc luôn. Tội lỗi tội lỗi với em quá, chút tip em thêm tí bù lại
Ra giường thì massage khỏe xong làm tip phát 2. Lúc này ngoài giường em 22 làm đủ chiêu, trườn vú, đi lưỡi, chà bướm, 69 này nọ đầy đủ, sau cùng là bắn cia trong em, lần này em có vẻ sợ sặc nên hơi rén tí haha

Massage khỏe: thư giãn ổn và khá thoải mái

Massage mệt: bj,hj,lick ti, xoáy ti Hj xoáy đồi núi trập trùng , bê suối bú cần, 69, nuru, nói chung thấy đủ món hết

Tổng chi phí cho cuộc vui: tic 1200k , lock 50k , tip 1tr5

Hẹn gặp anh em ở những màn vui vẻ cao cấp mới hơn sau!! nãy hưng phấn vô quá mà quên lấy cái code camapro để được giảm giá. Thôi kệ nay vui mà, chúc anh em cũng vui như tui.

• Like
Điểm cảm xúc: Bao Đại Râm and Đi Tàn Tàn

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
35
0 ₿
trúng số luôn hên thế bác, bác mặc đồ grab vô đi massage luôn hả ?