Q.1 Truyền nghề cho cô chủ nhỏ 24

Lượt xem: 1,322

Trùm Ăn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/10/23
Chủ đề
1
1
2
HCM
0 ₿
Thân chào anh em chú bác hội đồng dâm :ami-(11):,

Sau hơn nửa năm làm tàu ngầm ở congdongmassage, hôm nay mình bắt đầu cầm phím lên viết review. Một phần là muốn ghi xuống những trải nghiệm của mình khi dấn thân vào chốn dâm trường để sau này buồn buồn đem ra đọc lại cho vui. Một phần là muốn chia sẻ nhiều chi tiết hơn để mọi người có thể sử dụng đồng tiền của mình một cách hiệu quả nhất cho những ngày có nhu cầu thăng hoa xả lũ.

Hôm nọ tới Queen, quyết định đi bé 24 sinh năm 2k5 mới vào.

Cảm nhận đầu tiên: thân hình rất chi là nuột nà, cân đối với làn da trắng mịn như một viên bạch Ngọc bích. Dáng người mảnh mai kiểu big-tit-petite (nhỏ nhưng cao hơn loli 1 chút, với bộ ngực to tròn căng mọng) thách thức mặt bằng chung của các bạn nữ cùng chiều cao và cân nặng. Cộng với bộ cosplay thủy thủ và giày cao gót, ta nói, giống như em ấy bước ra từ một bộ anime Nhật Bổn luôn á.:2onion16:

Khi trò chuyện: cảm giác như đang vui vẻ cùng cô em gái út họ hàng xa với chất giọng pha lẫn miền Tây, Nam và Bắc. Bé dạn dĩ hỏi đủ thứ trong khi mình mân mê cặp đào tiên, làm mình như vừa được phỏng vấn xin việc, vừa được mơn trớn cô em giám đốc trẻ đang phỏng vấn mình. Mình khoe hít đất chỉ với 3 ngón tay, bé không ngại ngần yêu cầu “đâu anh làm cho em xem đi” liền, không như các bạn ktv khác chỉ trầm trồ rồi thôi. Bé còn rất hiểu biết các thông số và thông tin trong ngành, hỏi gì biết đó. Bác nào làm chủ mà có cô trợ lý toàn năng như bé là ôi thôi nhất nhé.:2onion2:

Khi lâm trận:
  • Hệ mệt: tuy trẻ vậy, nhưng kỹ năng hệ mệt lại khá điêu luyện (thần đồng tình dục chăng?). Bé quay lưỡi khi đang nút cán rất đều, ấn lưỡi vào đầu khấc rất tốt nên mình cảm được trọn vẹn sự ấm áp lẫn ẩm ướt như khi được chịch không bao. Mặt bé xinh nên khi bé đi lưỡi nhìn vừa dâm vừa dễ thương. Cảm nhận khi bé sử dụng bờ ngực mịn màng với chỉ số công cực cao lúc nuru trườn khắp người mình mướt mát tới tận mây xanh. Bé nút bi nhiệt tình, liếm ti/tai thành thục, và đặc biệt làm rất từ tốn nên không có cảm giác công nghiệp.
    • Tuy nhiên những món như cháo lưỡi và nút lỗ nhị (dọn wc) thì bé có vẻ chưa sẵn sàng tinh thần; cái này thì chấp nhận được vì ngay cả các bạn tuổi nghề cao cũng có người làm người không.
  • Hậu kỳ hệ mệt: có lẽ do mình là người cầu toàn, phần này cho tới giờ chỉ có số 5 ở Savi Cộng Hòa là hợp ý mình nhất. Sau khi CIA trong tư thế 69, mình thăng hoa trong lúc nút cả 2 lỗ V4 của bé. Mà bé lật đật đứng dậy đi súc miệng nhanh quá nên mình hơi tuột mood. Không sao, đây cũng có nhu cầu mà, nên mình đi lại bồn 2 anh em cùng súc listerine :cuteonion9:
  • Hệ khỏe: do vào nghề chưa tới 1 tháng, sức lực bé có giới hạn. Nên các bác đi từ 7h tối cần du di nếu lực ấn của bé không như mong muốn nhé. Được cái bé 24 này rất ham học hỏi. Khi nghe mình nói là có đi học massage ở nước ngoài nên thấy chất lượng ấn bóp của massage khỏe tại Việt Nam cao nhất vẫn chưa thật sự tốt, bé vẫn dạn dĩ “đâu anh làm cho em đi” liền. Và thế là lần đầu tiên mình truyền nghề cho một bạn ktv ngay sau khi bạn ấy đấm bóp cho mình. Từ kỹ năng cảm nhận thớ cơ tới vị trí các huyệt người làm việc văn phòng thường bị mỏi, bé đều vừa phê vừa ghi nhận. Sau nhiều năm mình đã có lại cái cảm giác ấn bóp cua người yêu, nhưng mà lúc này là cua nữ đệ tử :6onion23:

Đúc kết tổng thể: bé độc lạ ở chỗ thân hình mơn mởn căng tràn nhựa sống, cộng với cá tính rất dạn dĩ kiểu GenZ nhưng vẫn cầu tiến để chuyên nghiệp hơn. Nhưng bởi là GenZ nên các bác tranh thủ ủng hộ kẻo bé nhảy việc hay bị một đại gia nào hốt đấy :8onion38:

Sau đây là các chỉ số của bé 24 theo nhận định cá nhân:

Mặt: 9 điểm. Tóc dài búi lên như geisha Nhật, mắt tròn, miệng nhỏ, da mặt không tì vết.

V1: 9,5 điểm. Cam lai bưởi. Ngực to hây hẩy so với cơ thể, tròn trịa, căng mềm, đầu ti nhỏ, bóp hoài ko chán.

V2: 10 điểm. Mình dây, eo cực thon, không lipid, không gắn khuyên.

V3: 9 điểm. Mông cong vút, chỉ muốn úp mặt vô liền khi 69.

V4: 9 điểm. Lông tỉa tự nhiên, bướm xinh tươi, khít khao.

Cơ sở vật chất:

Giường: 9,5 điểm. Kiểu giường hoàng cung lăn lộn qua lại không sợ bị rớt.

Bồn tắm: 8,5 điểm.

Phòng xông: 8 điểm.

Nhân viên: 10 điểm. Lịch sử, cởi mở, quan tâm chăm sóc khách hàng.

Đồ ăn thức uống: 8,5 điểm.

Tic: 840k giảm từ 1200k với camapro. Locker: 60k. Tip: 1200k. Tổng: 2100k

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Đi Tàn Tàn