Q.9 [TTBQT] Thách thức thành công đón ngay 99

Lượt xem: 1,428

Thomas 88

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
16
93
53
3 ₿
Cứ tưởng sẽ không thể TTBQT đc thì ngay những điểm tích lũy cuối cùng cũng thành công. Dù mới khép lại năm cũ với bé 08 nhưng cũng không ngại đón năm mới với 99. Do tới không đặt trước nên mình chấp nhận đợi 1 tiếng để gặp bé (lướt tik tok cũng mau lắm các bác :ami-(33):) Vào xông hơi mình vừa ra là bé cũng vào, dù mới xong 1 tour nhưng em vẫn còn tươi lắm, vẫn dáng mũm mĩm đáng yêu như ngày nào. Cũng đã khuya nên màn tắm gội cũng nhanh chóng. Phần massage khỏe thì bé làm khá bày bản, massage khỏe cả úp lẫn ngửa. Vừa làm vừa tâm sự cũng giúp mình xả stress sau ngày làm mệt mỏi. Chuyện gì đến sẽ đến, để hết mỏi thì cũng phải massage mệt =))) với vũ khí là cặp loa hàng khủng thì bài trường k chê vào đâu được, đường lưỡi cũng rất phê. Sau các màng vướt lướt cả 2 bên thì mình cũng out trong sung sướng. Lần đầu mình đi do bé mới nên thấy còn ngại ngùng nhưng lần này thì đã trưởng thành rất nhiều rồi. Có dịp sẽ quay lại gặp em, xứng đang chờ đợi 1 tiếng.
Bé dành cho các bác gu nhẹ nhàng thích mũm mĩm, dễ thương. Rất đáng mong đợi
V1: nó là ghế (vì không phải bàn)
V2: có xíu lipit nhưng bỏ qua đc vì V1
V3: không thể thua chị kém em với V1
V4: tùy cảm nhận nhưng nước nôi đầy đủ
Tic= code
Tip= tic chưa code + cf nhẹ cho lễ tân (phụ vụ chu đáo nên lúc nào mình cũng tip nhẹ)
H thì ngủ thôi :ami-(41):

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Chúc mừng bác đã có bữa tiệc âm thanh với dàn loa vĩ đại. Samdi cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Thomas 88

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
bé 99 này tui mới đi em nó hôm qua đây bác công nhận em nó ngon như bác kể