Bình Tân [TTBQT] Trải nghiệm cùng SevenNine

Lượt xem: 641

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
Hé lu các anh em, 1 ngày bình thường như bao ngày khác kaka, lại đến với DB bình tân du hí
Vào ngày trưa nắng chang chang 1g trưa, tên khùng điên như tui lại lê lết tới cơ sở ( thực ra tui cũng thích đi giờ này im ắng dễ chịu)

Phóng đùng cái xe vào tầng hầm hok thấy ai, đá chống chạy lên lầu gặp bé lễ tân xinh đẹp quen thuộc, a để xe đó đi ạ có người trông á

Vô ghế rồi xả cái nóng 1 chút, đc em mời nước uống cho định thần lại, đưa code cho bé trước check nhanh gọn trong 10s, cầm ipad lựa số, éo, có 4 số ak, dạ 2 giờ mấy bé mới vô ca đủ a ui, hừm, trước khi đi mình cũng đảo vài vòng trên ***, ngoài các số đã quá hot ( các bác review nhiều) rồi, em cũng nghĩ bụng là đi những số mới trải nghiệm với quý anh em, nhìn trên ipad có 07 69 ( 2 bé trong top rồi) thấy 79 có 1 số it anh em viết nên mình chọn lun
Xong xuôi locker dẫn thang máy lên phòng, như mấy lần trc đã đi, lần nào cũng ưng bụng, mình rất thích phòng onsen trong đây, sạch sẽ, đầy đủ, tranh thủ cởi đồ quấn khăn rồi vào lò luyện đan chờ bé vô thôi, phòng xông hơi vừa phải, chờ bé sau lớp kính để chiêm ngưỡng nhan sắc

Chưa đến 5p thì bé vô, mình ngồi thêm chút rồi ra gặp bé, lần đầu gặp bé, nhìn sơ bộ, v1 có sữa chữa mà ngon lành, v2 ok, v3 chà nuru là hết sẩy,sau hỏi thăm giao lưu bé thì bắt đầu vào bồn thủy chiến, onsen phần này phải nói 1 điều là bé làm siêu đỉnh,từ trước tới lần đầu mà tui chỉ muốn ngâm bồn cho bé làm chứ k muốn ra ngoài, đi lưỡi ra đỉnh lâu lâu thả dirty talk vô nữa run hết người luôn.Liếm thì phải nói rên bao nhiêu cho địu à lộn cho đủ …Lần đầu mà quằn trong bồn lâu mà đã vậy, mà công nhận là bé tắm cho mình lâu thật, đến nỗi mấy ngón tay của mình quéo lại lun, bác nào thích kiểu tắm lâu thì chọn bé nha
- lướt nhanh qua massage 1 chút :vừa tâm sự vừa được em nó mát xa từ đầu đến chân đúng đã.Được bẻ khớp siêu phê,kiểu ngồi nhiều làm việc mà gặp được e thì thật sự siêu đã.Em làm có tâm lắm,hay hỏi sợ bị đau này kia k hề công nghiệp tý nào cả hết trơn á, mình thì ko chú trọng phần này nhiều nên ko đánh giá nhìu
- Rồi cũng tới khúc ms mệt, e đổ dầu lên, lăn lê bò trườn trên người t đủ kiểu, chà dú, rồi lại chà mông, chà bướm. Phê nhất là lúc ẻm dùng bướm cạ cạ vô trym t, cạ qua cạ lại phê .vcc E này được cái lưỡi khá là linh hoạt nha tụi m, liếm từ tai xuống cổ, r đi xuống dưới lưng t, xong r lại chuyển qua mặt trc, em chịu méo nổi các bác ạ. Lần này em nằm dưới, ẻm nằm trên quay lại 69 với t nha, nói chung là phê, theo mình đánh giá bé dùng lưỡi còn đỉnh hơn là dùng v1 chài thái, đi chỗ nào là rùng mình chỗ đó, bé biết đc điểm yếu của mình và khai thác đúng chỗ đó, phần BJ của em rất êm, không quá dồn dập mà nhẹ nhàn đưa cơn phê dân trào lúc nào không hay cuối cùng thì mình cũng bị knock out nhanh gon, công nhận chưa định thần lại, giờ đang ngồi nghĩ lại sự việc xảy ra để viết cho các bác đây kk
xong xuôi tắm rửa kỹ càng lần 2, mặc đồ, đút trái cây ăn, chải tóc gọn gàng mới cho mình về
1 số skill đáng để anh em thử, tùy gu mỗi người nhé, em chỉ đánh giá theo quan điểm cá nhân của mình, bé kiểu nhẹ nhàng, hỏi j trả lời đó, ko hối thúc
Mỗi lần ghé đây phải nán lại ăn tô mì bò kho, ở đây làm ngon thật
Cám ơn mod đã tài trợ vé, chúc cơ sở luôn đông khách !!!

quincy

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/21
Chủ đề
0
43
1
0 ₿
Nghe bác tả có vẻ ẻm mới tu học khóa đào tạo về, kỹ năng ngon hơn lúc trước thì phải

Alextino

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/8/18
Chủ đề
2
112
19
29
0 ₿
Dạo này thấy 79 hot trở lại chắc bữa giờ lên skill gò rồi

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long nghe đồn bé mới học được 1 vài tuyệt kỹ thất truyền, nếu muốn biết thực hư thế nào anh sắp xếp qua trải nghiệm thử nha hehe :ami-(15):