Q.9 Tức cái lồng ngực

Lượt xem: 2,020

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
5
22
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy năm rồi vẫn luôn ủng hộ cơ sở hệ thống của Dubai GV từ Cẩm Thy cho đến Ánh Dương vẫn luôn hài lòng mặc dù đâu đó còn vài thiếu sót nhưng thấy cải thiện hẳn ra... đi muôn nát hai caid cs nay thì nay thử trải nghiêm mới thử hi vọng đừng lặp lại như Pharaon cách đây đầu năm... thế đéo nào ghét sao trời cho vậy...!!

DM đi cái cơ sở này bực mình vl ra... đi vào đã thấy xe đông là nghi nghi rồi, thì báo mình đợi đi hoặc nói minh gu sao chọn rôi chờ cũng dc... má dẫn lên phòng xong đưa gu méo hợp mình chấp nhận đợi mà cũng đéo nói đợi bao lâu... dm ngồi đợi nữa tiếng xong cho thằng locker lên nói đợi thêm, hỏi nêu đợi thêm thi sắp số nào để mịnh biết gu hợp ko còn chờ... clm nói méo biết số cũng ko biêt thơi gian.... đụ má thang loz quản lý cungc đéo ra giải thích.. cho nv cầm tiền theo dí trả mình kiểu như ông ko chơi thì thôi tui trả tiền .... dm 600k nó đâu có to mà thái độ như clq

Bik vậy qua mẹ Ánh Dương cho xong, má mất mẹ cái cuối tuần clm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and PinPin

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
6
48
15
Tphcm
0 ₿
Mèn ơi, mần ăn sao ngộ vậy. Tính mai ghé trải nghiệm đây. Thói đời tui cực ghét đợi chờ. Mai có nên ghé ko đây. Samdi vào giải thích cái coi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Lời đầu tiên Ad thay mặt Hệ thống Dubai Gò Vấp gởi lời cảm ơn bác đã đồng hành ủng hộ chia sẻ góp ý để hệ thống ngày một hoàn thiện hơn….
Thay mặt hệ thống AD xin được gửi lời xin lỗi chân thành và sâu sắc nhất đến bác… Hơn ai hết AD hiểu được sự bức xúc của bác.
Vâng Sau khi tiếp nhận phản ánh của bác AD đã làm việc với QL Mr Hai và được biết như sau:
Thời điểm bác ghé ủng hộ cũng đang đông khách chỉ còn 2nv, QL Hải có tư vấn bé lên phòng ko hợp gu bác đổi….khi locker mời bác lên phòng thì bác yêu cầu xem hình 2 nv thì đều ko hợp gu bác.
Sau đó cs có xin bác cho 20p, tuy nhiên khoảng 15p QL Hải có nói locker lên xin thêm 20p vì các bé đang phục vụ khách trên phòng mặc dù hết giờ nhưng đang trong quá trình thư giãn thành ra cs chưa sắp xếp đúng giờ như đã hẹn.
Đây thực sự là lỗi rất lớn từ QL và các bạn locker thay vì ngay từ đầu xin thẳng thời gian 40p cho thoải mái để ko phải xảy ra sự cố đáng tiếc này.
Đặc biệt lỗi này trách nhiệm thuộc về QL Mr Hải thay vì trực tiếp lên để nc với khách xin thêm tg nhưng QL đã để locker lên gặp khách trong khi locker mới còn chưa khéo về kỹ năng giao tiếp.
Ngoài ra Samdi xin cam kết Bản Thân Mr Hải là người trực tiếp QL hơn ai hết Hải hiểu được đã mắc lỗi với khách về việc hẹn ko đúng giờ, Khi đó Mr Hải xin được hoàn lại vé nhưng bác đang bức xúc và ra về ko nhận lại tiền …. hệ thống Dubai luôn chân trọng từng khách hàng chứ ko cho phép bất kỳ ai có thái độ coi nhẹ khách hàng…. Chúng tôi hiểu 600k tuy ko lớn nhưng việc khách biết đến cs và ủng hộ mới thực sự là lớn. ( Hệ thống Dubai làm việc có sức bền chứ không cho phép hoạt động theo kiểu “ ăn sổi ở thì “ )
Tất cả những điều bác góp ý hoàn toàn đúng AD xin ghi nhận và chuyển đến Quản Lý hệ thống để xử lý dứt điểm.
AD sẽ thông tin đến Bác về hình thức kỷ luật QL Mr Hải và tất cả những locker đã để xảy ra việc này.
Sẵn đây AD cũng trân trọng mong bác lượng thứ và inbox giúp AD số Tk để AD gửi lại phí và đồng thời gửi bác một thẻ đen quyền lực thay cho lời xin lỗi của hệ thống Dubai GV và đồng thời như một lời cảm ơn vì bác đã cho AD những phản ánh hữu ích.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
AD đã inbox, mong bác bớt chút tg check inbox để Samdi có cơ hội bày tỏ.
Trân trọng cảm ơn bác!

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
6
48
15
Tphcm
0 ₿
Samdi giải thích rõ ràng rồi này, bác thớt ko đặt trước vào đòi nhiều để lựa cho vừa ý thì ai làm vừa lòng bác được.

• Like

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Dạ đây hoàn toàn lỗi do Samdi không chu đáo bác ạ.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn cũng mới vừa từ Samdi về... nay là chủ nhật nên khách hơi đông tý... Tàn nhìu khi còn đợi cả tiếng đây... :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bác đặt trc thì sẽ ko có chuyện này xãy ra...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Dạ cảm ơn bác đã vượt đường xa đến ủng hộ Samdi… Sandi luôn trân trọng tấm thịnh tình của bác.

• Like

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
  • Like

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Cơ sở mới khai trương nên còn sai xót và cơ sở cũng xin lỗi và có hướng giải quyết rồi thông cảm đi bác ta đi lại lần nữa sẽ ổn thôi

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bác tranh thủ qua nhanh. Tàn gặp bé rồi. H Tàn chỉ có mình bé thôi...:ami-(47):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tinhanh001 and Anhxeom

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Samdi trân trọng cảm ơn bác đã ủng hộ và cho Samdi cơ hội phục vụ.