Điệp Vụ Q.9 Tuổi trẻ xinh tươi - Thiên thần 20

Lượt xem: 1,177

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
283
87
2 ₿
Tình cờ biết đến em qua event Truy Tìm Thần Dzu...à nhầm Nhìn Ngực Đoán Số, thấy cũng hợp gu, xinh xinh đáng yêu. Cũng may trúng event đặt slogan nên được bác @Lục A Ka trao code trải nghiệm Samdi.

Book lịch hẹn với cơ sở và phi xe 40p cũng đến nơi (chạy lạc đường nên tới trễ giờ hẹn 5p kkkk). Check code và được lên phòng ngay.

Lên phòng xông hơi 5-10p thì bé vào, ấn tượng đầu tiên thì bé hơi ít nói (hỏi ra thì mới biết bé đang ho, khan tiếng) nên thôi em cũng ko quan trọng gì vấn đề này. Cơ mà bé xinh quá :) da trắng ngồi ôm ôm đã ghê.

Phần tắm: Bé theo style nhẹ nhàng, làm gì cũng nhẹ nhàng, từ tốn. Chinh chiến bộ môn này đã lâu thì đây là lần thứ 2 em gặp một bé theo style này hehe rất thích. Phần thủy chiến theo skip qua nhé do cũng dạo đầu thôi.

Tắm xong bé kêu em ra giường ngồi để lau khô tóc. Bé đứng trước mặt để lộ cặp vếu trắng nõn tròn trịa. Làm gì nữa đây các bác, thưởng thức nhẹ trái cây trước khi massage khỏe thôi kkkk. Massage khỏe từ do style bé nhẹ nhàng nên lực sẽ ko mạnh nha các bác, bác nào cần massage khỏe cho đỡ đau lưng thì bé 20 ko phải lựa chọn tối ưu.

Phần mệt: bé còn trẻ nên kỹ thuật vẫn chưa kinh nghiệm nhiều nhưng trườn ngực và đi lưỡi cũng đủ áp phê nha. Lật người lại thì chu choa, một lần nữa em nhắc lại bé xinh lắm hihi nhìn bé nhẹ nhàng lick ti mà thằng em chịu ko nổi cứ biểu tình đòi đến lượt. Bé xoay người lại ngồi kế bên cột tóc gọn gàng lại chuẩn bị vào thế 69, bờ mông căng tròn kế bên thì nếu là các bác sẽ làm gì kkkk bé có hõm venus nên khi cong mông nhìn quyến rũ phết. Cả hai bắt đầu vào thế 69 sau khi quần nhau thì em cũng out trong sung sướng.

Bé vệ sinh lại sau đó leo lên giường nằm ôm nhau hun hít tí rồi mới đi tắm lại. Bé khen da em mịn với em có má bánh bao hí hí nghe cũng vui vui. Bé hỏi em ngực bé có nhỏ không thì ko hề, đẹp, vừa tay, bóp, bú bình rất đã.

--> Tổng kết:
- Về cscv: phòng trang trí đẹp, sạch sẽ, bồn tắm xịn (nước sục sục lên massage lưng trong lúc ngâm bồn).
- Đôi điều về bé 20:
+ Face: xinh xắn hơn trong hình, da trắng, quên mất giọng nghe ngọt nữa chứ kkk.
+ V1: vừa tay, đẹp, bóp thích lắm
+ V2: em ko để ý nhưng dáng bé đẹp
+ V3: tuyệt tác đường cong
+ V4: gọn gàng, sạch sẽ, good good
- Tic: code của Mod; Tip = Tic + thêm chút đỉnh để bé ăn uống bồi bổ mau hết bệnh hihi. Sẽ lại đến thăm bé vào một ngày không xa.

Sau đó là chuyến hành trình về nhà hơn 1 tiếng đồng hồ do ngày cuối năm mọi người đi countdown nhiều quá đường kẹt xe huhu.

Cảm ơn các bác đã đọc hết!!!! Chúc mọi người năm mới 2024 vạn sự như ý :2onion18:

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Samdi cảm ơn bác! 20 thì chuẩn xinh gái, nhẹ nhàng luôn rồi!

• Love
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo