Q.1 Tương tư lần gặp bé tư.

Lượt xem: 467

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Tưởng lần này đi massage để giải trí xã lũ xong về ngủ giấc ngon lành thì lại bị dính cái tiếng sét xuyên thấu con trym....tim.
Chiều vừa tan làm ra lai rai vài chai rồi cùng thằng bạn ghé luôn dubai , cũng phải 2 tuần chưa ghé nên nay chơi nó chọn cho tui tui chọn cho nó và với con mắt sát gái của nó tui dính luôn em 04.
Thủ tục lên phòng như mọi khi xông hơi xông khô rồi ra gặp em mà lần này ngay từ cái nhìn đầu tiên lại thấy em sao mà cưng với cứ thân thuộc lắm lắm. Dáng người nho nhỏ cân đốinhìn là muốn ôm liền. Thêm cái giọng miền tây thì ui chịu không nổi, không đánh mà khai khi em ngồi nói chuyện mà tui cứ như được thoải mái đầu óc chém gió vui đúng là hợp luôn với em rồi.
Trở về tuổi thơ tăm mưa cùng em mà nó lạ lắm, vào tui như cuốn theo cái thân mình em mà ôm suốt rồi hôn em sau đó lại thả dê em hôn ngực và bàn tay tui sờ bóp cặp mông em, em áp vào người tui cứ phê làm sao, tui được phen hút hồn khi em trườn xuống mút thằng nhóc tui một cách say sưa , cao trào lên mà em bắt kịp để tui hưởng từ sướng đến sướng hơn nữa. Phê nhất lúc em mút và cho out trong bồn mà tui được phen thăng hoa.
Phần massage khỏe em làm chắc tay nhiệt tình hỏi thăm và đấm khá là kỹ tui cứ tận hưởng từng chút một vừa thả lỏng vừa thư giản. Sau hồi đấm và bóp em chuyển qua đá nóng kèm theo cái gối nóng phê cực. Đều gì đến cũng đến em bắt đầu chuyển qua bộ môn muaythai tui cứ phê với cặp ngực mềm mềm của em nó đi đến đâu tui lại nổi da gà đến đó tê tái một hồi rồi em để tui lật lại em trườn lên với bài nuru nó phê nhất là thằng nhóc được phen cạ mà muốn bắn luôn phát nữa thế mà em lại từ từ chăm sóc lần nữa thằng nhóc rồi tui chăm sóc bướm em, nước nôi đâu mà phê đến thế húp cứ như nghiện luôn với em. Lần nữa cao trao được bắn phát nữa phê nha.
KHâu cuối mới chết tui . Em lại xoa bóp rồi tui cứ cuốn theo cái buổi thư giản nói chuyện cùng em mà lại thấy như sắp phải xa em rồi lại nhớ, em cứ làm tui bị cuốn một cách nào đó đến lúc tui ra thang máy em quay đi thì mới biết đã xong.
Buổi thư gian quá tuyệt và rất gây thương nhớ. Tui bắt xe về luôn chả muốn phải chia sẽ với thằng bạn về cái cảm giác này, về mà ngủ hơi bị khó. Hẹn phải gặp sớm hơn nữa thôi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai cám ơn huynh đã ghé thăm và ủng hộ cho bé , mong sớm được gặp lại huynh ạ