Q.12 Tụt hứng

Lượt xem: 3,529

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
69
24
0 ₿
Chào anh em . Chả là hôm nay đi tất niên cùng mấy anh em có tý men vô là thích đi đấm bóp tý cho sướng vậy là rủ rê mấy anh em đi massa mà anh em bận về nhà dọn dẹp sắm tết nên mình lại lủi thủi đi một mình qua cẩm thy . Đến nơi mình phi thẳng xe vào trong có cu em dắt xe và một bạn locker mở cửa mời vào nhà lấy vé , mình chọn vé onsen1 thanh toán xong thỳ locker mời nằm uống trà mình nằm 15p vẫn chưa có phòng đoạn này bắt đầu tụt hứng r vì người đang có tý men mất công đợi thôi thỳ cố vậy , khách đông mà mình không book phòng trước nên giờ phải nằm đợi mấy bác lên trước rồi với tới lượt , nằm thêm chắc khoảng 20p nữa vs được mời lên phòng hơi thất vọng vs cách sắp xếp của cơ sở vì nằm đợi quá lâu , nên mình tranh thủ lên đấm bóp thư giãn rồi xuống đi về vì không có nhiều thời gian bé thỳ rất ok vui vẻ nhiệt tình yêu nghề không có gì để phản ánh cả ?
Cơ sở nên khắc phục tình trạng để khách nằm đợi lâu như mình hôm nay , tụt hứng quá ?

doanhchuaba

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
1
20
2
0 ₿
Bác cick hẳn vào massage Cẩm Thy đăng cho chuẩn đăng qua hốc môn luôn rồi

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Mong bác thứ lỗi cho cs, lúc bác đến đúng giờ cao điểm mấy bác đặt trước đến trước… bác thì chưa đặt trước thành ra cs phải phục vụ những bác đặt trước và tới trước… cs xin ghi nhận ý kiến và cố gắng sắp xếp tốt nhất… lần sau bác ghé ủng hộ Ad nhờ bác book trước để khi đến bác lên phòng luôn…
Trân trọng cảm ơn bác!