Tuyệt đỉnh kungfu số 52 dubai BT

Lượt xem: 3,603

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Hôm nay đầu tuần ko biết làm gì inb bác @Lục A Ka xin code đi check ở Dubai BT cũng là lần đầu check bên bình tân xem thế nào...
Khoảng 2h gọi ông bạn đi nhậu bên đầm sen nhậu tới 5h thì trong người lân lân men say sau đó cũng dọt lẹ về dubai bình tân. Vừa xuống hầm thì bác gửi xe nhiệt tình giúp đỡ lên đưa mã code và e 52 cũng đg rảnh book e vào phòng luôn.

Pika vào xông hơi khoảng 10’ thì ra chắc có hơi bia nên hnay xông lâu chút, ra xin lỗi vì để e ngồi chờ xuất hiện trước mặt pika là e gái trà vinh dễ thương nét miền tây e xưng tên thanh sau khi tắm gội cho pika lớn và nhỏ thì e dắt lên giường chuẩn bị hành sự.

Jet của pika là làm mệt trước nên đề xuất với e luon và e cũng đồng ý e cởi hết khoảng 90%,pika nằm ngửa nói e muốn làm gi làm đi a mệt qa roy, sau đóe lật ngửa mình lại đi đương thái rất bá đạo e lột quần chíp đi suongws lắm pika chịu hết nổi ngửa dậy e úp 2 trái cam vô mặt bú đã đời roi e túm lấy pika nhỏ ngậm ngấu nghiến roi pika cũng out trong thoa mãn.

Đến phần mx khoẻ cũng bình thường như mấy e khác nói chung là đủ lực để khoẻ..
Hẹn gặp lại e trong phần onsen...
Tic bác lục lo
Tip 5xij

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Lên tận Bình Tân hả bác !?
Bác chấm em nó rồi để dành Osen, nghe ngon hỉ !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Bác cũng nên trải nghiệm đi, gặp 52 pb new update thì đi vé Onsen là 1 sự lựa chọn sáng suốt....

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Chúc mừng bác hôm nào triển cái ónen về chi sẽ anh em nha bac

onggiaxuongnui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/2/19
Chủ đề
3
23
18
32
0 ₿
dubai bình tân thì ngoài 52 còn một em số mấy có tuyệt chiêu cưỡi ngựa mà mình quên mất số rồi nhỉ @@

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Góc PR thêm: Hiện h vừa có e (07) nhìn cũng khá đc mắt, vừa vào chưa đầy 1 tuần, chưa có bài rp nào nên các ae có thể đk đv gặp thử cho ý kiến thêm... Xét về body face thì thấy ok ấy. Còn k thì tui sẽ cho đệ tử tui ra trận tuần sau :))))

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
hum qua cũng hỏi thăm thì mấy ông lễ tân cũng có nói về bé 07 này

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cho thằng đệ nào đẹp trai, tài cao tí ra trận nha huynh :)

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui