Q.7 tuyệt kĩ nóng lạnh quá phê cùng em chưa 18

Lượt xem: 912

tú có gai

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
98
44
0 ₿
điều mà đưa mình đến với cát tường chắc chắn là mấy em bé non mơn mởn mà hình như còn chưa 18 ái chà dạo này mấy bé lớn nhanh quá phải qua ngắm để vớt vát lại thanh xuân hehe, sau khi ghé cát tường lễ tân giới thiệu cho mấy bé nhỏ nhất , mà nhìn thì ưng nhất bé số báo danh 18 bé này nhìn có vẻ ngoan ngoãn nè , có nét dam dam nhẹ nữa , mà nhìn từng đường nét ngon á nha , chốt lẹ bé luôn xong mua vé là mình được dẫn lên phòng liền

lên phòng hớp ngụm bò húc tăng lực thì bé cũng chuẩn bị xong rồi đi vào , nhìn em e thẹn vào chào rồi hỏi mình có muốn tắm không mình nhìn em ngại ngại lại nổi ý đồ xấu trêu em , mình kêu em cởi đồ cho anh đi rồi tắm , nhìn bé cứ e thẹn không dám nhìn vào mắt mình mình lấy tay nâng mặt em lên rồi làm 1 màn cháo lưỡi nhẹ , sau màn hun thì em có vẻ dạn hơn hẳn , lúc vô bồn bắt đầu chủ động hj nữa , đúng là hết ngại vô cái là ddcn nổi lên liền tay em liên tục bỏ con sóc vào lọ , trên thì hun tới tấp không quên lick ti nữa , đến lúc chịu hết nổi thì bé thả mình ra rồi đưa mình lên giường massage

bài khỏe thì do còn non nghề nên cũng tạm ổn , được cái đấm bóp hay trêu rồi bóp mông mình hư quá trời , hết trêu mông thì tới 2 cặp zú em bắt đầu áp sát lên người mình mà trườn , kèm theo màn đi lưỡi quanh người thì ta nói ối dồi ôi luôn đỉnh nhất vẫn là màn trườn nuru , nhìn em trườn mà cứ bị mê , mình cũng bắt đầu hết mân mê cặp víu của em , đến ôm rồi bóp trọn bờ mông căng mọng ,tính ra zíu em nắn đầm tay phết , mềm mềm , bú bình cũng đã nữa , vừa bú vừa được nghe em rên , mà rên theo nhịp bú mình luôn cảm giác thật voãi không bị công nghiệp , xong màn kích thích thì bé thi triển màn bj nóng lạnh ta nói vừa ấm ấm , xong sau lạnh lạnh tê tái bé ciu hà rồi cuối cùng kết thúc bằng cia trong thế 69 , mà v4 em khít khìn khịt luôn nha , rồi thêm nước nôi cũng ổn quá chừng

với bé này thì mình rất thích giọng rên của bé luôn , đúng damdang càng nghe càng nghiện , mà 3 vòng cũng đẹp nữa , mê bờ mông gặp là muốn đét cho mấy cái cho đã ghét hà
tổng thiệt hại
tic 199
tip800

Tomx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/24
Chủ đề
0
2
0
Tphcm
0 ₿
Phú mỹ quận 7 đk bác =)) chỗ ấy mê mẩnn k thấy đường về

lukencuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
112
48
0 ₿
nóng lạnh này tối về bác thớt ngủ bao ngoon mừng bác ngon chym

Massage Cát Tường

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/24
Chủ đề
3
26
24
0 ₿
Dạ,e cảm ơn a review cho bé.. chúc a ngày mới vui vẻ nhé a

hoàng rapper

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
37
17
0 ₿
đìu chưa đủ 18 luôn hỏ , kiểu này mà chấm mút thì bóc lịch hơi lâu @@

wang tay to

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
99
33
0 ₿
ôi chiến thần damdang em đọc ngay khúc ngoan ngoãn xong quả dưới bạo dạn bắt sóc vậy thợ săn trá hình kkk

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
90
37
0 ₿
mừng cho bác và bé nhé mà chuyến sau phải phục thù nhà bác thớt bị hiếp quá kkkk