Gò Vấp tuyệt vời 2 shot với bé 18 công túa

Lượt xem: 1,417

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Sau bữa tiệc cty thấy trong người rạo rực thế là vội ghé qua Galaxy làm tí xông hơi cho khỏe người. Đến nói làm thủ tục,mình chọn vé super nuru rồi lên phòng, tới phần chọn ktv thì liếc thấy tấm hình 1 em bé dễ thương xinh như công túa , hỏi ra là số 18 mới vào mình chốt bé luôn
Vào phòng chui vào xông hơi được chục phút thì bé mở cửa bước vào. Thấy vậy mình cũng vội mở cửa bữa ra chào hỏi bé. Đứng hình mất 5s vì face bé quá xinh, xinh hơn trong hình nhiều. Bé cười dễ thương cực kỳ luôn. 2 ae ngồi chào hỏi vài câu rồi bé cũng dắt tay mình đi tắm. Vào bồn tắm bé tắm cho mình rất nhẹ nhàng xong rồi còn vuốt ve cậu nhỏ của mình làm nó cứng như cây gậy . Không dừng lại bé bắt đầu hôn hít rồi dùng ngực chà lên khắp người mình trước khi cho mình ngồi lên thành bồn mà BJ , mình hưng phấn quá out luôn mà không kềm lại vì nhìn bé hấp dẫn quá.
Tắm xong xuôi bé nhẹ nhàng bảo anh lên giường nằm úp rồi đấm lưng bóp tay bóp chân, mình không chú ý phần này vì mãi lo nói chuyện cũng như bị bé hút hồn rồi.
Bé lại tiếp tục thi triển màn trườn bò trên lưng làm mình phê nổi da gà , xong bài trườn cuối cùng cũng đến phần chính và quan trọng, một vài đường lưỡi điêu luỵện từ dưới lên trên cậu nhỏ của mình và khoảng vài phút sau thi mình không thể chịu nổi nữa hai tay bắt đầu mò mẫm khắp người bé , tới lúc chọt tay vào khe thì nước chảy ướt cả tay mình , thấy thế mình bảo bé 69 rồi húp ngon lành trong khi bé cũng mãi mê bj cho mình tới khi cả 2 cùng thăng thiên sung sướng, bé ngậm không chừa 1 giọt nào làm mình càng sướng hơn chục lần.
Kết thúc nằm ôm bé mân mê cặp đào tiên mãi đến lúc hết giờ
Ngồi viết bài mà tâm hồn còn rung động, chắc mình gục ngã vì bé 18 rồi , thật may mắn khi chọn đi vé này và gặp được bé
tic 450 tip 1000 mấy ae locker người 50 ún nước tổng hết khoảng 1600

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
nghe bác tả mà nắng cực quá

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
khoái cái vụ mình ngồi trên thành bồn cho bé quỳ BJ , nó phê thôi rồi luôn

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . hẹn gặp lại anh lần sau có nhiều trải nghiệm mới thú vị hơn