Q.1 úi là lá quá đã 52 ơi.

Lượt xem: 587

máy khoan 18cm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
3
7
9
0 ₿
Lễ mấy bác đến đâu rồi, tui thì tới công chuyện với cái lịch trình nhậu của mấy đồng nghiệp có quê tại xì gòn. Từ 27 là bắt đầu lên lịch nhậu nhậu và nhậu. Gò Vấp, Tân Phú, Bình Tân và cuối cùng là Q1. mỗi ngày nhậu 1 quận , đến hôm nay thì hết pin sẵn tiện nhậu bên Bùi Viện nên ghé qua LTHG luôn . Qua lúc 4h chiều nghỉ là mình đi sớm ai ngờ có nhiều bác còn tranh thủ sớm hơn , và kết quả ngồi đợi 45ph mới có phòng. Ngồi làm tô mỳ cho ấm bụng rồi nghỉ tý lên cũng được, mà may sao có bác thương tình về sớm vậy là pv báo có phòng .
Lên phòng ấn tượng đầu tiên là pv dọn phòng rất kỹ, bước vào mà tui còn không tin phòng này mới xong. Đi mấy chỗ khác là dị ứng phòng mới xong lắm bước vào lúc nào cũng có mừi, còn bên dubai pv lau dọn sắp xếp tươm tất mới để mình vào. 10đ
Phòng xông mở sẵn cứ thế mà ngồi nóng liền, mùi xã tỉnh người liền mồ hôi tuôn như tắm nó đã . Ra tính đổi cái khăn khác lau thì em vào luôn, chù choa nhìn ngon à, mặt xinh xinh dễ thương nhấn mạnh là theo gu tui nha mỗi người mỗi ý hehe. Vòng nào ra vòng nấy và đúng gu tui là v3 phải to chẹp chẹp. Lại ngồi ôm ấp nó sướng nha, áo em che như không che để tay tui sờ bóp thoải mái đến cái thằng em còn biểu tình thấy mụ nội rồi vào tắm ngay và luôn. Em cũng tinh tý tắt máy lạnh để tắm cho đỡ lạnh.
Onsen : là tắm chung , em tắm rữa kỳ cọ cho tui , còn tui thì cũng xoa bóp sờ mó em , phải nói sờ v1 em đã đã mà đến v3 nó sương sướng, nhóc cứ ngẩn cao đầu suốt , đều gì đến thì cũng đến em bắt đầu đè tui ra hôn hit đi lưỡi và chuyển xuống tấn công thằng nhóc, tui vẫn kết cảm giác sờ bóp v3 em rồi bắt đầu khám phá khe suối em, nhắc mà hứng lên bừng bừng , nước nôi đúng theo dòng cứ sờ sờ nhè nhẹ em bắt đầu ra nước rồi đưa ngon tay vào nhấp nhấp còn em thì mút cũng nhấp nhấp ta nói nó sướng phải xã ngay phát đầu .
Lên giường em khuyến mãi bài massage khỏe chất lượng với đá nóng túi thảo dược y như đang đi spa, mà spa này thì được dê trong lúc massage hehe. Em đấm bóp một lúc đến phần em im lặng và tiếng lục đục lấy đồ ra bắt đầu màn chuyển giao phần massage thư giản. Em đổ dầu và dùng cặp ngực chà lên từ trên xuống dưới , tui bỗng lạnh sống lưng khi em đi đường lưỡi nhè nhẹ làm tê tái luôn , nằm ngữa lại em trườn lên đưa cặp ngực cho tui xoa bóp một lúc rồi chuyển xuống em xoay đầu cùng 69 với tui , còn gì thú vị hơn vừa húp sò vừa được em mút nó đã gì đâu , húp em mà cứ phải nghiện càng lúc càng húp lên đến đỉnh tui bắn luôn một phát nó tê người. Úi là lá đã quá.
Giờ thì không thể quên được cảm giác bên 52, một cô bé vừa dễ thương mà nhiệt tình cực kỳ. Nay vui quá viết hơi dài mong anh em thông cảm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở :2onion35: Chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,801
1,579
Xì Gòn
25 ₿
nhậu nhẹt quá mà thằng nhóc còn trụ được là dữ lắm luôn nha, bé chắc phải kỹ năng dữ à.

pimrose

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
đi giấc 5-6h thường ít đợi hơn bác. Dù sao sự chờ đợi ấy mang lại vui vẻ là quá tốt , chúc mừng bác.